Mua sắm Máy tính, máy in

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm Máy tính, máy in
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
59.700.000 VND
Ngày đăng tải
15:37 23/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
195
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 THỊ TRẤN TÂN UYÊN
Ngày phê duyệt
23/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnp000007379 8415058611

Lê Ngọc Thắng

59.700.000 VND 12 tháng 23/12/2024
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính xách tay Dell vostro 3520
- Máy tính xách tay Dell vostro 3520;
5.01 Chiếc Model: VOSTRO 3520 Màu sắc: Đen Nhà sản xuất: Dell Xuất xứ: Trung Quốc CPU: Intel Core i5 Loại CPU:1235UT Tốc độ CPU:1.3 GHz Bộ nhớ đệm:12 MB Tốc độ CPU tối đa: 4.4 GHz Loại RAM: DDR4 Dung lượng RAM: 8 GB Tốc độ Bus RAM:3200 MHz Loại ổ đĩa cứng: SSD Dung lượng ổ cứng: 512 GB Trung Quốc 45.000.000
2 Máy in Laser đen trắng Canon LBP 246DW
Máy in Laser đen trắng Canon LBP 246DW, hộp mực Canon LBP 246DW
5 Chiếc Loại Máy in laser, In Wifi, In 2 mặt tự động, In từ thiết bị di động, Độ phân giải 600 x 600dpi Việt Nam 13.600.000
3 Hộp mực máy in Laser đen trắng Canon LBP 246DW
Hộp mực máy in Laser đen trắng Canon LBP 246DW
1.5 Chiếc Model: CRG-070 - Loại mực: Mực in Laser đen trắng - Số lượng bản in: 3.000 trang với độ phủ 5%. Việt Nam 1.100.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây