Mua sắm ổn áp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm ổn áp
Tên dự án
Mua sắm tài sản năm 2018
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
143.600.000 VND
Giá gói thầu
143.600.000 VND
Ngày quy đổi
22/10/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1283/QĐ-CCT
Ngày phê duyệt
02/11/2018
Hoàn thành
17:11 12/11/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0200552449 0200552449

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT

143.600.000 VND 30 ngày 30
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây