Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
487.200.000 VND
Ngày đăng tải
15:32 13/08/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250813/QĐKQ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Santa clara
Ngày phê duyệt
13/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106378666 0106378666

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TEXLITE GLOBAL

482.676.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Dẻo hạt sen không trứng150g
0
2.900 CHIẾC 1. Thành phần: Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2.Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3.Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4.Trọng lượng: 150g/ cái Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo 5.Chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12941-2020 Hình thái: Vỏ bánh mềm, dẻo; nhân bánh (nếu có) là nhân cứng hoặc nhân nhuyễn Màu sắc: đặc trưng cho sản phẩm Mùi: đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ Vị: đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ Tạp chất: không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường Việt Nam 30.660
2 Bánh dẻo sũa dừa không trứng 180g
0
2.900 CHIẾC 1.Thành phần: Đường, bột nếp, dừa (14,8%), mạch nha, chất ổn định (1442), chất làm ẩm (420(ii), 422, 1520), mứt bí, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), sữa bột nguyên chất (1,3%), hạt dưa, hương liệu tổng hợp (lá dứa, vani, dừa), chất bảo quản (202), chất điều chỉnh độ acid (330). 2.Thời hạn sử dụng sản phẩm 3.Khối lượng tịnh: 180g - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 4.Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 5.Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: + QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia: + TCVN 12941:2020: Bánh dẻo. Việt Nam 43.800
3 Bánh nướng khoai môn không trứng 150g
0
2.900 CHIẾC I. THÔNG SỐ HỘP VÀ THIỆP a. Hộp 4 bánh • Vỏ hộp - Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu - Kích thước : 285mm*65mm*288mm • Khay: - Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E - Kích thước: 247.5mm*247.5mm*30mm • Túi giấy: Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. + Kích thước : 295mm*323mm*80mm II. THÔNG SỐ BÁNH 1. Thành phần Đường, bột mì, đậu xanh, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), nước đường, hạt sen, khoai môn (6,4%), mạch nha, chất làm ẩm (422, 420(ii)), trứng gà, bột nếp, chất ổn định (1442, 461, 170(i)), hương liệu tổng hợp (khoai môn, dừa, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất xơ, chất bảo quản (202), đạm sữa, muối, chất điều chỉnh độ acid (330), chất tạo màu tổng hợp (150c, 129, 160a(i), 133, 102). - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 2. Khối lượng tịnh: 150g/cái 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: + QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm Tiêu chuẩn Quốc gia: + TCVN 12940:2020: Bánh nướng. Việt Nam 46.720
4 Bánh nướng Đậu xanh không trứng 150g
0
2.900 CHIẾC 1. Thành phần: Đường, đậu xanh (19.3%), bột mì, nước đường, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), mạch nha, mỡ heo, trứng gà, chất làm ẩm (420(ii), 422), bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 129). 2.Thời hạn sử dụng HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3.Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4.Trọng lượng: 150g 5.Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 45.260
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây