Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
115.988.400 VND
Ngày đăng tải
10:47 16/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250912/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
BCH công đoàn công ty TNHH điện tử Chilisin (VN)
Ngày phê duyệt
12/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8075037749 031166001481

Hộ kinh doanh hiệu bánh Thanh Hải

115.988.400 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hộp bánh trung thu Thanh Hải
0
1.212 hộp Hộp bánh trung thu gồm 02 chiếc bánh 01.Bánh nướng, khối lượng 180g/ chiếc 01. Bánh dẻo, khối lượng 180g/ chiếc I.Bánh nướng 1.Thành phần Thành phần: Bột mì, bột nếp chín, đường kính, thịt mỡ ướp, thịt xá xíu hoặc thịt gà quay, lạp xưởng, hạt dưa, vừng rang, lạc rang, mứt bí, mứt hạt sen, lá chanh, dầu thực vật, hương vani, phẩm màu nhân tạo E124( trong xá xíu) 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 20 ngày, kể từ ngày sản xuất. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 180g / chiếc - Chất liệu bao bì:Sản phẩm được chứa trong bao bì chuyên dùng cho thực phẩm, đảm bảo yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. 4. Yêu cầu về an toàn thực phẩm II.Bánh dẻo 1. Thành phần: Bột nếp chín, đường, thịt xá xíu, lạp xưởng, hạt dưa, vừng rang, mứt bí, mứt sen, mứt dừa, nước hoa bưởi, hương vani, thịt, rượu trắng, tiêu bắc, phụ gia thực phảm (E124, 102). - Bảo quản: Bảo quản điều kiện bình thường, nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. 2 Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 180g / chiếc - Chất liệu bao bì:Sản phẩm được chứa trong bao bì chuyên dùng cho thực phẩm, đảm bảo yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. 3. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 20 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến ngày 12/10/2025 4. Yêu cầu về an toàn thực phẩm Đáp ứng các chỉ tiêu về an toàn vệ sinh thực phẩm 5.Các chỉ tiêu cảm quan + Trạng thái Bánh hình khối, mềm vừa phải, bao gồm lớp vỏ ngoài mỏng và hỗn hợp nhân bên trong + Màu sắc vỏ bánh có màu trắng ngà, nhân có màu tự nhiên của hỗn hợp nguyên liệu + Mùi vị thơm ngon, ngọt đặc trưng của từng loại bánh có thành phần nhân khác nhau, không có mùi vị lạ. + Tạp chất: không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường Hộp 1.212 95.700 115.988.400 Việt Nam 95.700
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây