Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
162.864.000 VND
Ngày đăng tải
11:55 16/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250912/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Nice Power
Ngày phê duyệt
12/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0700869564 0700869564

CÔNG TY TNHH AN THỊNH TRADING

162.864.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hộp bánh trung thu
0
1.450 Hộp Hộp bánh gồm 03 bánh 01 bánh nướng thập cẩm lạp xưởng, không trứng trọng lượng 130g 01 Bánh nướng đậu xanh, ½ trứng, trọng lượng 130g 01 Bánh dẻo hạt sen , không trứng trọng lượng 150g I . Bánh nướng thập cẩm lạp xưởng, không trứng 1 .Thành phần Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2, mè , đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều , dầu thực vật( dầu cọ,dầu mè, dầu phộng), chất làm ẩm (420(ii),422), chất ổn định (1442), bột nếp, sốt thịt nướng BBQ, đậu phộng, rượu trắng, trứng gà, bột gia vị thịt , chao đỏ, chất điều vị (621), muối, lá chanh, hương liệu tổng hợp ( thịt , khói, vani), ngũ vị hương, tiêu, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất tạo màu tổng hợp(150c, 160a(i), 102, 129) 2.Thời hạn sử dụng sản phẩm:75 ngày 3. Khối lượng: 130g/ chiếc 4.Quy cách đóng gói: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12940-2020 - Hình thái:Vỏ bánh không bị cháy, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc:Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị: đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường II. TRUNG THU NƯỚNG ĐẬU XANH ½ TRỨNG 130G 1.Thành phần Đường, đậu xanh (18,6%), bột mì, nước đường, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng, dầu mè), trứng vịt muối, mạch nha, mỡ heo, chất làm ẩm (420(ii), 422), trứng gà, chất ổn định (1442, 170(i)), bột nếp, chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 129), chất chống oxi hóa (223), rượu trắng. 2.Thời hạn sử dụng sản phẩm:75 ngày 3. Khối lượng: 130g/ chiếc 4.Quy cách đóng gói: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12940-2020 - Hình thái:Vỏ bánh không bị cháy, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc:Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị: đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường III.Bánh dẻo hạt sen 1.Thàn phần:Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 50 ngày. 3. Khối lượng tịnh: 150 g/ chiếc 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bảnh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12941-2020 Hình thái:Vỏ bánh mềm, dẻo, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc:Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị: Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường B.Thông số hộp / túi và thiệp * Vỏ hộp - Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu - Kích thước : 285mm*65mm*288mm * Túi giấy: Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. + Kích thước : 295mm*323mm*80mm THIỆP: Thiệp được làm từ chất liệu giấy Couche 200, in đa màu cán mờ Kích thước thiệp : A6 (105mm*145mm) Việt Nam 112.320
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây