Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
131.297.400 VND
Ngày đăng tải
16:33 18/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250918/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Công ty TNHH Kyungshin Nghệ An
Ngày phê duyệt
18/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0700869564 0700869564

CÔNG TY TNHH AN THỊNH TRADING

131.297.400 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh nướng hạt sen, mứt dừa 2 trứng
0
780 Cái 1.Thành phần Đường, bột mì, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng, dầu mè), trứng vịt muối, hạt sen (10,7%), nước đường, đậu xanh, mứt dừa (3,6%), bột nếp, mạch nha, trứng gà, chất ổn định (1442, 170(i)), chất làm ẩm (420(ii), 422), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), hương liệu tổng hợp, muối, chất xơ, chất bảo quản (202), rượu trắng, đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất tạo màu tổng hợp (150c, 160a(i), 102, 129), chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 210g 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 102.300
2 Bánh dẻo thập cẩm không trứng
0
780 Cái 1.Thành phần Đường, bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, hạt dưa, mứt bí, mạch nha, chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mứt gừng, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), lạp xưởng, mè, hạt điều, mứt chanh, mỡ heo, jambon, hương liệu tổng hợp (lá dứa, đậu xanh, vani), chất bảo quản (202), chất xơ, rượu trắng, chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, lá chanh, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (102). Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo Việt Nam 66.030
3 Hộp bánh 2
0
780 Hộp - Vỏ hộp + Hộp được làm từ chất liệu duplex 230, bồi trên sóng E, in đa màu cán bóng, bế gián thành phẩm + Kích thước vỏ hộp: 240mm*130mm*55mm - Túi giấy: + Túi được làm từ chất liệu Kraft 180 + Kích thước túi: 245mm*145mm*60mm - Kích thước quai túi : 35cm Việt Nam 0
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây