Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
193.200.000 VND
Ngày đăng tải
13:02 20/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250919/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
BCH CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH PHIHONG VIỆT NAM
Ngày phê duyệt
19/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0201182769 0201182769

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN LINH

193.200.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh nước thập cẩm xá xíu
0
1.500 cái I. Bánh nướng thập cẩm xá xíu 1. Thành phần Bột mì, đường, mứt bí, mỡ lợn, hạt vừng, nước, bột nếp, lạp xưởng, hạt dưa, dầu thực vật (dầu cọ, dầu phộng, dầu mè), mứt gừng, rượu nếp, xá xíu (1,8%), thịt nạc lợn, muối , đường, rượu nếp, tỏi , hạt tiêu, xì dầu, mật ong, dàu thực vật, dầu mè.Chất điều vị (621), ngũ vị hương, chất bảo quản (200), chất tạo màu tổng hợp (129), chất ổn định (1442, 501(i), mứt quất, trứng gà, lá chanh, chất bảo quản (281,202), muối , hạt tiêu, chanh tươi, chất điều chỉnh độ acid (500(i), 330), chất tạo hương vị(lactisole) 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - Ngày sản xuất: (NSX) và hạn sử dụng (HSD). xem trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 180g 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 69.000
2 Bánh dẻo đậu xanh hạt dưa
0
1.500 cái II. Bánh dẻo đậu xanh hạt dưa 1.Thành phần Đường, bột nếp, nước, đường trehalose, đậu xanh (7,2%), dầu thực vật( dầu cọ), hương liệu tự nhiên (hoa bưởi), chất làm ẩm (420(ii), 422, 1520), đường mantoza, hạt dưa (1,1%), chất ổn định (1442), 170(i), chất tạo xốp (339 (i), 500(ii), 452(i)), chất bảo quản( 202,281), hương liệu tổng hợp ( đậu xanh, vani), Mattodextrin, chất tạo hương vị (lactisole), muối, chất điều chỉnh độ acid (330) 2.HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - Ngày sản xuất: (NSX) và hạn sử dụng (HSD). xem trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo Việt Nam 59.800
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây