Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
241.650.000 VND
Ngày đăng tải
17:25 19/12/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
36/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH SAMKWANG VINA
Ngày phê duyệt
19/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2301223123 2301223123

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP LOTUS

241.650.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Áo mưa Bit
0
2.500 Chiếc 1. Đặc điểm chung Áo mưa bít là dòng áo mưa liền thân, thiết kế kín, không xẻ tà, giúp che chắn toàn bộ cơ thể người mặc trong điều kiện mưa lớn và gió mạnh. Sản phẩm phù hợp sử dụng cho công nhân khu công nghiệp, người lao động ngoài trời, cán bộ kỹ thuật, bảo vệ, nhân viên giao nhận. 2. Thông số kỹ thuật - Chất liệu: Vải dù cao cấp, mặt dệp vân tổ ong mật độ sợi 235T, bên trong tráng PU chống thấm - Độ dày: 0.18 – 0.19 mm - Khả năng chống nước: 100%, không thấm ngược - Đường may chắc chắn, bên trong có ép seam chống thấm. -Kiểu dáng: Áo liền thân, trùm kín người, tay áo có chun. - Mũ áo: Mũ liền, có dây rút điều chỉnh - Màu sắc: Xanh than - Kích cỡ: Thân áo rộng 1,05m, dài 1,2m 3. Công năng sử dụng - Che mưa, chắn gió hiệu quả trong điều kiện thời tiết xấu - Phù hợp cấp phát đồng loạt cho số lượng lớn người lao động - Dễ mặc, dễ bảo quản, gấp gọn tiện lợi - In logo, tên đơn vị, công đoàn, doanh nghiệp theo yêu cầu 4. Tiêu chuẩn chất lượng & sản xuất - Quy trình quản lý chất lượng đạt ISO 9001:2015 - Sản phẩm phù hợp QCVN 01:2017/BCT - Nguyên liệu an toàn, không mùi độc hại, thân thiện với người sử dụng Việt Nam 96.660
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây