Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
305.370.000 VND
Ngày đăng tải
10:28 31/12/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20251225/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH EO Vina
Ngày phê duyệt
25/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0201182769 0201182769

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN LINH

305.370.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ quà tết
0
870 Bộ I. Dầu ăn Neptune 1. Thành phần: Dầu đậu nành, dầu gạo lứt, dầu hướng dương, vitamin A palmitate. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 24 tháng kể từ ngày sản xuất. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: Thể tích thực ở 20°C 2 lít/ chai Chất liệu bao bì: Sản phẩm được đóng trong chai nhựa PET, bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm. 5. Yêu cầu kỹ thuật 5.1 Các chỉ tiêu cảnh quan: - Trạng thái. Dạng lỏng - Màu sắc: Màu sắc vàng - Mùi: Không mùi hoặc mùi trung tính, không có mùi ô khét - Vị: Không vị II.Hạt nêm Maggi 1.Thành phần: Muối i-ốt, chất điều vị (621, 631, 627), đường, tinh bột sắn, dầu cọ, bột gia vị (tiêu, hành tây, tỏi, nghệ), hương liệu tự nhiên, bột thịt gà và nước cốt gà hầm nguyên con 1 g* (*) Tính trên 1 kg sản phẩm 2. Thởi hạn sử dụng sản phẩm: 12 tháng trước hạn sử dụng 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 900 g/gói - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được đóng vào bao bì nhựa đa lớp dùng trong thực phẩm với lớp trong cùng tiếp xúc với sản phẩm là nhựa LLDPE III.Bánh Danisa 1.Thành phần: Bột lúa mì, đường, bơ (từ sữa) (17,16%), dầu thực vật (dầu dừa - chứa chất chống oxy hóa (INS 307b)), si rô glucose, trứng, dừa sấy, nho khô không hạt, bột sữa tách béo, muối, chất tạo xốp (INS 503(ii)), hương liệu nhân tạo (vani). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Thời hạn sử dụng: 15 tháng kể từ ngày sản xuất. - Ngày sản xuất, hạn sử dụng: xem “PROD (NSX)” và “EXP (HSD)” trên bao bì sản phẩm. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Chất liệu bao bì: Sản phẩm được sắp xếp vào khay giấy trong bao bì trực tiếp là hộp thiếc và bao bì ngoài là hộp giấy (ngoại trừ quy cách 200 g). Bao bì đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y Tế. - Quy cách đóng gói: 454 g/hộp IV..Bánh chocoPie - Thành phần: bột mì, đường, mạch nha glucose, shortening thực vật (có chứa chất nhũ hóa (471, 475)), chất béo thực vật (có chứa chất nhũ hóa (492, 322(i))), bột cacao (2,7%), mạch nha isomalto oligo, sữa bột nguyên kem, trứng, chất tạo xốp (500(ii), 503(ii)), đường dextrose, gelatin, muối, hỗn hợp bột cacao và bơ cacao (0,2%), chất ổn định (1442, 415), chất điều chỉnh độ acid (341(i)), chất nhũ hóa (322(i), 476), hương liệu tổng hợp (vani), muối i-ốt, protein sữa. - Trọng lượng: 435,6gr - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: +Quy cách đóng gói: 36,3 g/ gói x 12 gói/ hộp + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: OPP/ VMCPP - Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về an toàn thực phẩm V. Túi đựng sản phẩm : Kích thước phù hợp với các sản phẩm Đáp ứng các tiêu chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm Bộ Việt Nam 351.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây