Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
148.608.000 VND
Ngày đăng tải
19:09 02/03/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260227/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH TEXON SEMICONDUCTOR TECHNOLOGIES
Ngày phê duyệt
27/02/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0105868900 0105868900

CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM

148.608.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Balô
Balô
860 Chiếc BA LÔ * Đặc điểm sản phẩm: - Kích thước: 42 x 30 x 10cmcm (Cao x rộng x rộng đáy) (size số +- 1cm) - Màu sắc: Xám đen - Được làm từ chất liệu vải dù Polyester D600. Vải tráng chất liệu nhựa PVC chống thấm nước. - Vải lót màu đen, kháng khuẩn. - Giữa lớp vải và lớp lót có trang bị đệm EVA chống sốc dày 0,5cm và tạo form cứng cáp cho balo * Quy cách: + Thiết kế balo hình hộp chữ nhật bo tròn phần cạnh trên tạo độ mềm mại cho sản phẩm, xung quanh dựng bằng 1 đường gân nhựa cứng để tạo form cho sản phẩm. Balo thiết kế mặt ngoài chia 4 phần ngăn cách giữa các phần là ngăn kéo và đường may phụ. Ngăn chính rộng rãi sức chứa lớn, có trang bị ngăn chứa laptop bên trong, có chống sốc bằng foam dày 0,5cm, chiều rộng túi chứa được 1 chiếc laptop 15.6 inch. Ba ngăn chứa phụ phía trước mặt balo để đồ dùng cá nhân, ô, sạc điện thoại, bàn chải, khăn mặt… + Hai bên hông thiết kế hai ngăn lưới nhỏ miệng gắn chun để gia tăng tiện ích sử dụng. + Quai xách được thiết kế ở phần cao nhất của túi, to bản, đệm lót mút xốp dày dặn giúp người sử dụng thoải mái khi cầm, nắm. Có thêm dây xách phụ trong những trường hợp treo balo lên giá đỡ hoặc móc treo khác. + Phần đệm lưng, quai đeo được bồi PE tạo cảm giác mềm mại, êm ái, chống hằn và có tác dụng làm thoáng khí, giúp người dùng luôn thoải mái khi sử dụng. Quai đeo với lớp lưới thoáng khí, chống trượt; bản quai rộng, êm ái, ôm sát, chống đau mỏi vai, kết hợp cùng dây viền PP may xung quanh giúp sản phẩm bền chắc, tăng tính thẩm mỹ. Phần giữa lưng là lớp vải dù chống thấm ngược, hai bên là lớp lưới tạo độ thoáng khí. + Quai đeo được đánh bọ (may nhiều đường chỉ bên trong) tăng khả năng chịu lực. + Balo chịu được tải trọng tối đa: 15kg * In logo: - Mặt ngoài có in logo 1 màu theo yêu cầu khách hàng * Bao bì đóng gói: Mỗi sản phẩm được đóng trong túi chống ẩm bụi. Việt Nam 172.800
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây