Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
77.447.928 VND
Ngày đăng tải
16:51 28/07/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260724/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn công ty TNH CE LINK VIỆT NAM
Ngày phê duyệt
24/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0241069789 0241069789

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI BÌNH MINH BN

77.447.928 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Sữa milo 180ml
0
102 Thùng 1.Thành phần: Nước, sữa - milk 36 % (nước, sữa bột, bột whey từ sữa, chất béo sữa), PROTOMALT® 3,3 % (chiết xuất từ mầm lúa mạch - extract from malted barley), đường (3,3 %), dầu thực vật, bột cacao, sirô glucose, các khoáng chất (dicalci phosphat, magnesi carbonat, såt pyrophosphat), các vitamin (B3, D, B6, B2), chất nhũ hóa 322(i) - chiết xuất từ đậu nành (soya lecithin), chất ổn định 407a, chất tạo ngọt tổng hợp (acesulfam kali, sucralose) và hương vani tổng hợp. 2. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Thể tích thực: 180 ml/hộp. - Quy cách đóng gói: 4 hộp/vi (lốc); 48 hộp/thùng carton. 3. Thời hạn sử dụng sản phẩm: + Ngày sản xuất: 08 tháng trước hạn sử dụng + Hạn sử dụng: Tối thiểu 50% Nutriboost 364.800,24
2 Nước trái cây Nutri boost
0
202 Thùng .Thành phần: Nước, hỗn hợp sữa hoàn nguyên 19% (nước, sữa bột nguyên kem, sữa bột tách béo), đường, nước ép táo hoàn nguyên (10%), bột kem thực vật, chất ổn định (466), calcium lactate pentahydrate, chất điều chỉnh độ acid (330, 270, 331(ii)), hương liệu tổng hợp (cam, sữa), mật ong (0,1%), Hỗn hợp (zinc gluconate, vitamin B3, vitamin E). 2.Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: sản phẩm đóng trong chai nhựa PET, chất liệu phù hợp quy định vệ sinh an toàn thực phẩm. Thể tích thực 297 ml/ chai Thùng: 24 chai 3. Thời hạn sử dụng sản phẩm: + Ngày sản xuất: 07 tháng trước hạn sử dụng + Hạn sử dụng: Tối thiểu 50% Nutriboost 199.199,52
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây