Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
499.212.000 VND
Ngày đăng tải
22:07 25/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260825/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Partron Vina
Ngày phê duyệt
25/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2301080940 2301080940

CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA

499.212.000 VND 30 ngày 30 này
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hộp bánh trung thu
.
2.520 Hộp A. Thông số hộp bánh - Cấu trúc hộp bánh: Hộp bánh gồm 06 bánh, được đựng trong 03 hộp đôi, các hộp đôi được sắp xếp trên 01 khay carton, bồi in 1 mặt,1 mặt mộc - Hộp Đôi: Sản phẩm được đựng trong 3 hộp đôi con, 3 hộp đôi con được đựng trên 1 khay carton. Hộp đôi con được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng bế dán thành phẩm, in hệ màu CMYK + Kích thước hộp đôi: 24.5 x 13x 5 cm - Khay lót Chất liệu: cartron sóng E, 1 mặt nâu, 1 mặt in màu Kích thước: 40x25x5.5cm - Hộp ngoài: Hộp đựng bên ngoài được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng, hộp được in hệ màu CMYK, thiết kế kết cấu tạo thành từ hai nắp chụp úp vào khay. Kích thước hộp: 41.5 x 26 x 6.15 cm. Và Đai giấy bọc quanh hộp có chất liệu duplex 250gsm giúp cố định hộp khi đóng, kích thước 12x64 cm - Túi dựng: Túi được làm từ chất liệu duplex 250gsm, cán mờ, gập mép, bế dán thành phẩm, quai dây dù. B. Thông số bánh I. Bánh nướng thập cẩm lạp xưởng không trứng 1.Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, dầu thực vật (dầu cọ, dầu mè, dầu phộng), bột nếp, sốt thịt nướng BBQ, đậu phộng, rượu trắng, trứng gà, bột gia vị thịt, chao đỏ, … 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4.Trọng lượng: 130g, chiều cao bánh: 35-42mm, đường kính bánh: 76-83mm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng II. Bánh trung thu dẻo hạt sen không trứng 1. Thành phần: Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%),hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), … 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 150g/ cái, chiều cao bánh: 35-39mm, đường kính bánh: 70-83mm III. Bánh trung thu Lava cappuccino không trứng 1.Thành phần: Đường, bột mì, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), nước đường, hạt sen, đậu xanh, bột cacao, mạch nha, mứt dừa, trứng gà, siro fructoza, bơ, cà phê đen hòa tan (0,8%), … 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 120g/ cái, chiều cao bánh: 31-33mm, đường kính bánh: 70-76mm IV. Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng 1. Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), muối, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), hương liệu tổng hợp, … 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 150g/ cái, chiều cao bánh: 35-39mm, đường kính bánh: 70-83mm V. Bánh trung thu cốm dừa hạt dẻ không trứng 120g 1. Thành phần: Bột mì, nước đường, dừa (10,4%), mỡ heo, mứt bí, đường, mè, hạt dẻ cười (6,2%), bột nếp, cốm (4,9%), hương liệu tổng hợp, … 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 45 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 120g, chiều cao bánh: 31-33mm, đường kính bánh: 70-76mm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng VI. Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng 150g 1. Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), mạch nha, mỡ heo, chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), … 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 150g/ cái, chiều cao bánh: 35-39mm, đường kính bánh: 70-83mm. Việt Nam 198.100
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây