Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
272.273.600 VND
Ngày đăng tải
12:35 28/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260825/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY CỔ PHẦN VS INDUSTRY VIỆT NAM
Ngày phê duyệt
25/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2301194835 2301194835

Công ty TNHH thương mại và dịch vụ MC VINA

272.273.600 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh nướng Hạt Sen 120g
0
758 Cái . Thành phần: Bột mỳ, nước, đường kính trắng, hat sen 20% , lòng đỏ trứng vịt muối, dầu ăn, dầu lạc, mạch nha, … 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 60 ngày kể từ ngày sản xuất Ngày sản xuất hạn sử dụng, hạn sử dụng được in trực tiếp trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì - Khối lượng tịnh: 120g / chiếc - Sản phẩm được đóng gói trong gói PA/PE có ghi nhãn rõ ràng đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. Việt Nam 53.900
2 Bánh nướng Trà Xanh 120g
0
758 Cái 1. Thành phần: Bột mỳ, nước, đường kính trắng, dầu ăn, nhân hạt sen, nhân đậu xanh,lòng đỏ trứng vịt muối, bột trà xanh 02% ,… 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 60 ngày kể từ ngày sản xuất Ngày sản xuất hạn sử dụng, hạn sử dụng được in trực tiếp trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì - Khối lượng tịnh: 120g / chiếc - Sản phẩm được đóng gói trong gói PA/PE có ghi nhãn rõ ràng đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. Việt Nam 53.900
3 Bánh nướng Cốm Xanh 120g
0
758 Cái 1. Thành phần: Bột mỳ, nước, đường kính trắng mạch nha, lòng đỏ trứng vịt muối, dầu ăn, nhân hạt sen ,nhân đậu xanh, hương cốm tổng hợp ,… 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 60 ngày kể từ ngày sản xuất . Ngày sản xuất hạn sử dụng, hạn sử dụng được in trực tiếp trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì - Khối lượng tịnh: 120g / chiếc - Sản phẩm được đóng gói trong gói PA/PE có ghi nhãn rõ ràng đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. Việt Nam 53.900
4 Bánh nướng Hạt Dẻ 120g
0
758 Cái . Thành phần: Bột mỳ, nước, đường kính trắng mạch nha, dầu ăn, lòng đỏ trứng vịt muối, nhân hạt sen, nhân đậu xanh hương hạt dẻ ,… 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 60 ngày kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất hạn sử dụng, hạn sử dụng được in trực tiếp trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì - Khối lượng tịnh: 120g / chiếc - Sản phẩm được đóng gói trong gói PA/PE có ghi nhãn rõ ràng đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. Việt Nam 53.900
5 Bánh Dẻo Đậu Xanh 150g
0
758 Cái xanh, hương hoa bưởi … 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm:30 ngày kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất hạn sử dụng, hạn sử dụng được in trực tiếp trên bao bì sản phẩm 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì - Khối lượng tịnh: 150g / chiếc - Sản phẩm được đóng gói trong gói PA/PE có ghi nhãn rõ ràng đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. Việt Nam 61.600
6 Vỏ hộp trung thu 5 bánh + bộ dao dĩa
0
758 Cái Hộp thiết kế có logo thương hiệu 1. Thông số kích thước tổng thể (Hộp lớn ) + Chiều dài (L): 36 cm – 38 cm + Chiều rộng (W): 28 cm – 30 cm + Chiều cao (H): 6.5 cm – 7.5 cm (Độ cao tối thiểu để vừa khay định hình và khoảng cách an toàn tránh dập nát hoa văn mặt bánh) 2. Quy cách kết cấu vỏ hộp + Kiểu dáng: Hộp âm dương nắp chùm toàn phần (hoặc nắp nam châm gập mở dạng cuốn sách cao cấp + Chất liệu vỏ: Carton lạnh (Chipboard) định lượng siêu cứng 1200g - 1600g đảm bảo phom hộp phẳng, chịu lực tốt, chống móp méo khi vận chuyển + Giấy bồi bên ngoài: Giấy Mỹ thuật cao cấp (hoặc Giấy Couche định lượng 150gsm cán mờ] + Công nghệ in ấn & Hiệu ứng mặt: In Offset hệ 4 màu (CMYK), phủ UV định hình bề mặt, ép kim (ép nhũ vàng/bạc) logo thương hiệu 3. Quy cách khay định hình bên trong (Khay lót) + Chất liệu khay: Nhựa PET/PVC định hình phủ một lớp vải nhung mịn màu vàng hoàng gia hoặc đỏ đô để tạo độ sang trọng. + Cấu trúc chia ngăn (Phần cốt lõi): 5 ngăn chứa hộp bánh con: Kích thước mỗi ô đạt 8.5 x 8.5 cm (hoặc 9 x 9 cm) vừa vặn cho hộp con đựng bánh 120g. 4. Thông số thiết kế Hộp con (Hộp bánh con) • Số lượng: 5 hộp. • Kích thước hộp con: 8.2 x 8.2 x 4.8 cm. • Chất liệu: Giấy Ivory 300gsm – 350gsm cán mờ, in đồng bộ hoa văn theo chủ đề của hộp lớn ngoài. 5. Thông số bộ dao dĩa đi kèm • Số lượng: 1 dao cắt bánh + 4 hoặc 5 dĩa ăn bánh. • Chất liệu: Inox 304 cao cấp cán nhựa giả vânđá, hoặc thép không gỉ mạ vàng PVD sang trọng. • Kích thước dao: Dài 13 cm – 15 cm. • Kích thước dĩa: Dài 11 cm – 12.5 cm. • Đóng gói phụ kiện: Đặt cố định trong hộp giấy lót cao cấp hoặc cài trực tiếp vào đai thun trên khay nhung nhằm tránh va đập xước mặt bánh. Việt Nam 82.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây