Mua sắm tặng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm tặng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.400.000 VND
Ngày đăng tải
16:04 06/06/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
466/QĐ-LĐLĐ
Cơ quan phê duyệt
Liên đoàn Lao động huyện Sơn Động
Ngày phê duyệt
26/05/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000025857 8095459273-001

HỘ KINH DOANH THANH DƯƠNG

98.400.000 VND 3 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bình hút tài Lộc Bát Tràng
Bình hút tài Lộc Bát Tràng/HỘ KINH DOANH THANH DƯƠNG/Việt Nam
240 Cái * Chất liệu: Đất cao lanh, tráng men, được nung khử ở nhiệt độ cao khoảng 1200-1300 độ C Kiểu dáng: Bầu tròn truyền thống (cổ miệng loe rộng, cổ bình nhỏ hẹp, thân bình phình to, đáy bình nhỏ) * Màu sắc: Vẽ 2 mặt: 1 mặt cảnh di tích “Tây Yên Tử” chất liệu vàng kim và 1 mặt logo “ Đại Hội IX Công Đoàn Huyện Sơn Động – Nhiệm Kỳ 2023 – 2028” chất liệu màu thường, phần miệng được kẻ vàng kim sáng độ dày 5mm bên ngoài men, sau đó được nung ở nhiệt độ xấp xỉ 800 độ C. Chất liệu vàng 24K, màu vàng kim sáng. Phần đáy bình được in logo thể hiện cơ sở sản xuất và thương hiệu để khẳng định nguồn gốc và xuất xứ của sản phẩm màu xanh sau đó tráng men bên ngoài logo để đảm bảo độ bền (không bị bay màu theo thời gian như in bên ngoài men) và sự tinh sảo của sản phẩm. * KT bình: Chiều cao: 23cm - Đường kính phần lớn nhất: 20,3cm - Đường kính miệng: 8,2cm - Đường kính đáy: 11cm, đường kính vòng cổ: 3,8cm (phần nhỏ nhất) * Cân nặng bình từ 1,85kg-2kg * Chân đế: Loại đế gỗ màu nâu đậm, kích thước 11,5cm – chiều cao chân đế 5cm * Hộp: Chất liệu hộp xi lót lụa kích thước cao 29cm, dài 20cm, rộng 20cm, có quai xách. Việt Nam 410.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây