Mua sắm tặng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm tặng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
87.000.000 VND
Ngày đăng tải
16:09 02/07/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
156/QĐ-CĐVC
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Viên chức tỉnh Hải Dương
Ngày phê duyệt
30/06/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000029143 8393643951-001

HỘ KINH DOANH ĐỨC NAM

87.000.000 VND 3 ngày 01/07/2023
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ đồ ăn sứ Bát Tràng men xanh ngọc
Bộ đồ ăn sứ Bát Tràng
174 Bộ Chất liệu: Sứ trắng xương trong, men xanh ngọc Xuất sứ: Bát Tràng, Việt Nam Họa tiết: kẻ chỉ xanh bao trên miệng mỗi sản phẩm, độ rộng đường viền xanh kẻ trên miệng mỗi sản phẩm là 1,5mm, được kẻ dưới men Trọng lượng: 1 bộ 12 món từ 3,2 kg-3,4 kg Kích thước, số lượng từng loại: - Bát con: miệng rộng 11 cm, chiều cao 5,7 cm, đáy rộng 4,7 cm: 6 cái - Bát tô: miệng rộng 17,7 cm, chiều cao 7,1 cm, đáy rộng 9,3 cm: 1 cái - Bát tô: miệng rộng 16,6 cm, chiều cao 7,4 cm, đáy rộng 8,2 cm: 1 cái - Đĩa mặt trời: miệng rộng 21,5 cm, chiều cao 2,5 cm, đáy rộng 12,5 cm: 1 cái - Đĩa nông: miệng rộng 18,2 cm, chiều cao 2,1 cm, đáy rộng 12 cm: 1 cái - Bát chấm: miệng rộng 8,9 cm, chiều cao 4,4 cm, đáy rộng 3,6 cm: 1 cái - Đĩa chấm: miệng rộng 9,2 cm, chiều cao 2,4 cm, đáy rộng 5,3 cm: 1 cái - Logo in trên đáy mỗi sản phẩm nội dung: “CĐVCHD” và “tên cơ sở sản xuất”, logo thiết kế hình tròn, đường kính 2,2 cm màu xanh được in trong men (trước khi tráng men bên ngoài), để đảm bảo độ bền và sự tinh sảo của sản phẩm. - Sản phẩm có bản tự công bố về thông số kỹ thuật của bộ sản phẩm. - Sản phẩm được Tổng cục Tiêu Chuẩn Đo Lường Chất Lượng (Bộ khoa học và công nghệ) kiểm nghiệm về chỉ tiêu Hàm lượng kim loại thôi nhiễm trên phần lòng và phần vành uống, kết quả không phát hiện (KPH) hàm lượng Cd và hàm lượng Pb. - Sản phẩm được bao gói trong hộp xi đỏ lót lụa vàng in nội dung: “ĐẠI HỘI CÔNG ĐOÀN VIÊN CHỨC TỈNH HẢI DƯƠNG, LẦN THỨ VI, NHIỆM KỲ 2023-2028". Có logo Công đoàn ở giữa. Kích thước: dài 24, rộng 24, cao 15cm. Hộp được thiết kế phù hợp chống vỡ khi vận chuyển. - Túi giấy kích thước: 30x25x16cm, giấy ivory 250, cán bóng, in logo “ĐẠI HỘI CÔNG ĐOÀN VIÊN CHỨC TỈNH HẢI DƯƠNG, LẦN THỨ VI, NHIỆM KỲ 2023-2028". Có logo Công đoàn ở giữa, thiết kế mẫu mã theo yêu cầu. Bát Tràng, Việt Nam 500.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây