Mua sắm thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
258
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
34.800.000.000 VND
Giá dự toán
34.800.000.000 VND
Hoàn thành
11:03 02/11/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
9 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0300968786 0300968786

CÔNG TY CỔ PHẦN UNICO VINA

34.770.000.000 VND 0 34.770.000.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Đầu kéo chuyên dụng
Xe đầu kéo chuyên dùng hiệu KALMAR, model TL2
10
Bộ
Theo yêu cầu Chương V
TRUNG QUỐC
2.928.000.000
2
Rơ moóc
Romooc hiệu THACO, model CTSV/3AB4510-1
10
Bộ
Theo yêu cầu Chương V
VIỆT NAM
549.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây