Mua sắm thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
26
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
295.229.000 VND
Ngày đăng tải
16:12 26/12/2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
41/QĐ/THCSNS
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường PTDTBT THCS Na Sang
Ngày phê duyệt
19/12/2022
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn6200045143 6200045143

TRUNG TÂM KINH DOANH TỔNG HỢP THIẾT BỊ THÀNH ĐẠT

280.411.000 VND 280.411.000 VND 15 ngày

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Máy giặt
2 Cái Hàn Quốc 25.950.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Dao, thớt các loại (1 thớt + Dao phay to; Dao phay nhỡ; Dao thái nhỡ; Dao gọt nhỏ; Kéo; Cây liếc dao kéo, Khay cài dao)
2 Bộ Việt Nam 1.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Rổ rửa rau
3 Cái Việt Nam 360.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Rá nhựa vo gạo to
3 Cái Việt Nam 72.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Xô đựng nước
2 Cái Việt Nam 80.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Xô xách nước
2 Cái Việt Nam 115.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Chậu nhựa loại to
3 Cái Việt Nam 125.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Micro có dây
2 Cái Trung Quốc 1.450.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy ảnh
1 Cái Trung Quốc 20.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Dây cáp VGA dài 15m
3 Cái Trung Quốc 1.250.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đàn Organ giáo viên
1 Bộ Ấn Độ 13.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Máy chiếu vật thể
2 Bộ Đài Loan 32.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Máy scan
1 Cái Nhật Bản 16.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Ổ cắm điện 6 rắc dây dài 5m
2 Việt Nam 180.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Xe chở rác
2 Cái Việt Nam 8.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Hộp đựng PCCC
4 Cái Việt Nam 760.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bảng tin có mái che
1 Cái Việt Nam 13.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bàn học sinh THCS
24 Cái Việt Nam 1.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Ghế học sinh THCS
48 Cái Việt Nam 575.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây