Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
60.868.700 VND
Ngày đăng tải
14:41 14/10/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-PTDTBTTHCSMM
Cơ quan phê duyệt
Trường PTDTBT THCS Mường Mươn
Ngày phê duyệt
20/09/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5600331806 5600331806

Trung tâm dịch vụ và thương mại Toàn Thịnh

60.868.700 VND 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Biến áp nguồn dùng cho giáo viên và học sinh trong 01 phòng học bộ môn
`
1 Cái Điện áp vào 220V - 50Hz. Điện áp ra: Điện áp xoay chiều (5A): (3, 6, 9, 12, 15, 24) V; Điện áp một chiều (3A): điều chỉnh từ 0 đến 24 V. Có đồng hồ chỉ thị điện áp ra; có mạch tự động đóng ngắt và bảo vệ quá dòng, đảm bảo an toàn về độ cách điện và độ bền điện trong quá trình sử dụng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 2.371.100
2 Cảm biến điện thế dùng cho 01 phòng học bộ môn
`
1 Cái Thang đo: Tối thiểu ± 12 V. Độ phân giải: ± 0,01 V. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 4.940.100
3 Bộ dụng cụ chứng minh thân vận chuyển nước dành cho giáo viên và học sinh lớp 7
`
1 Bộ Gồm: 2 cốc thủy tinh loại 250 ml Thủy tinh trung tính, chịu nhiệt, hình trụ Φ72mm, chiều cao 95mm có vạch chia độ.); 1 con dao nhỏ (loại thông dụng); 2 lọ phẩm màu (màu xanh và màu đỏ); Cân thăng bằng (với 2 đĩa cân và các quả cân nhỏ). Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam+Trung Quốc 1.336.500
4 Đồng hồ bấm giây dành cho giáo viên
Thương hiệu: YS MSP: 528L
1 Cái Chất liệu: bằng thép không rỉ mạ crom sáng bóng, màu sắc sáng đẹp, mặt kính chống chầy sước va đập Bộ Nhớ: Hiển Thị 10 Ký Ức ( 10 LAP) Chức Năng: Đồng Hồ/Ngày/Đồng Hồ Báo Thức/Đồng Hồ Bấm Giờ Màn hình hiển thị: 3 hàng Ngày giờ; bấm giây dừng xem; đếm ngược; hẹn giờ Thời gian hiển thị tùy chọn 12/24h Kích thước màn hình: 32 x 23mm Chức năng: đếm giây, đếm ngược, hẹn giờ Lịch đồng hồ: Hệ thống 24 giờ, 2000-2099 năm Chức năng đếm nhịp: chọn từ 5 đến 320 nhịp mỗi phút Chức năng báo thức: báo thức hàng ngày, thời lượng âm thanh báo thức: 30 giây. Chức năng đồng hồ đếm ngược: từ 9 giờ 59 phút 59 giây đến 10 giây, có bộ nhớ Khả năng đếm chính xác 1/100s Đèn nền: có Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 868.200
5 Còi dành cho giáo viên
MSP: C01
2 Cái Kích thước: 4.8x1.6x1.8 cm Dây đeo dài khoảng 42cm, làm bằng sợi dù, đảm bảo chắc chắn, chịu được nước, không bai, không xù. Còi làm bằng chất liệu mạ inox, được đựng trong hộp nhựa trong, không màu. Tiếng còi lớn, vang và đanh, có thể bao phủ hoàn toàn âm thanh của đám đông và tiếng ồn của môi trường tự nhiên Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 44.600
6 Thước dây dành cho giáo viên
Thương hiệu: Goodman MSP: TA-1001
2 Cái Thước có độ dài tối thiểu từ 10m, loại thước cuộn. Kiểu dáng gọn nhẹ, được bảo vệ bằng lớp vỏ chống va đập cao, là một công cụ đo đạc hiệu quả cho bất kỳ nhu cầu sử dụng nào. Lưỡi thước làm từ chất liệu đẹp , mang lại tính mềm dẻo, uyển chuyển, dễ dàng sử dụng ngay cả những ngóc nghách, bề mặt, không gian chật hẹp. Mặt thước được in ấn các chi tiết rõ nét, giúp ghi nhận số liệu một cách dễ dàng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 64.400
7 Nấm thể thao dành cho giáo viên và học sinh
`
5 Cái Hình nón, chất liệu bằng nhựa PVC hoặc tương đương; chiều cao 80mm, đường kính đế 200mm. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 29.700
8 Bơm dành cho giáo viên và học sinh trong trường
`
1 Cái Loại thông dụng, chất liệu chính bằng kim loại, có đồng hồ đo áp lực, vòi bơm bằng ống cao su, van bơm có đầu cài tiện lợi. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 296.000
9 Dây kéo co dành cho giáo viên và học sinh trong trường
`
1 Cuộn Dạng sợi quấn, chất liệu bằng các sợi đay hoặc sợi nilon có đường kính 26mm, chiều dài tối thiểu 20.000mm (20m). Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 1.138.500
10 Quả bóng dành cho giáo viên và học sinh lớp 6
`
10 Quả Hình tròn, chất liệu bằng cao su đặc, trọng lượng 150g (theo tiêu chuẩn của Tổng cục TDTT). Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 36.100
11 Dây đích dành cho học sinh lớp 6, 7, 8, 9
`
1 Cái Dạng sợi, chất liệu bằng vải hoặc tương đương, kích thước rộng 7-10mm, dài 5000-7000mm Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 143.600
12 Bàn sơ chế thức ăn
Thương hiệu: Long Liên MSP: SC01
1 Cái QC: 2500 x 800 x 700mm. Mặt bàn được tạo hình bằng máy gấp thuỷ lực, đường nét sắc sảo, chắc chắn, vuông vắn. Dưới mặt bàn có lót gỗ ép chống nước dày 1cm. Thân bàn ống phi 38 mm. Thanh giằng hộp vuông 20 mm. Nan đan hộp 10×20 mm. Chân có ủng cao su,Chân và mặt bàn bằng Inox Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 13.850.100
13 Dao, thớt các loại (1 thớt + Dao phay to; Dao phay nhỡ; Dao thái nhỡ; Dao gọt nhỏ; Kéo; Cây liếc dao kéo, Khay cài dao)
Thương hiệu: TAP.New
1 Bộ Thớt gỗ nghiến Đường kính 39cm (sai số đường kính +_1cm) Chiều dày 5cm (sai số chiều dày +_0.5cm) Có tai bằng sắt dễ dàng treo gọn lên tường sau khi sử dụng Kết cấu gỗ có đặc tính cứng từ lớp mặt cho đến lõi bên trong, bền và chắc chắn giúp việc vệ sinh đơn giản hơn; Không tạo mùi hôi; Ngăn ngừa tối đa sự sinh sôi của vi khuẩn gây bệnh. Đảm bảo an toàn khi chế biến thực phẩm, có chất liệu hoàn toàn từ tự nhiên, không có hóa chất độc hại. Bộ dao 7 món bao gồm: Dao phay to có kích thước: Lưỡi dao (D17 x R8cm); Chiều dài cả cán 28.5 cm, độ dày 2mm Dao phay nhỡ có kích thước: Lưỡi dao: (D17.2 x R7.7cm); Chiều dài cả cán 29.5 cm, độ dày 1.5mm Dao thái nhỡ có kích thước: Lưỡi dao: (D16 x R3.5cm); Chiều dài cả cán 28.5 cm, độ dày 2mm Dao gọt nhỏ có kích thước: Lưỡi dao: (D11 x R1.7cm); Chiều dài cả cán 22 cm, độ dày 1.5mm Kéo cắt có kích thước: (17.5 x 6) cm, độ dày 1.5mm Cây liếc dao kéo có chiều dài 28.5cm Khay cài bộ dụng cụ có kích thước: (16.5 x 10.5 x 18.5)cm Chất liệu: Thép cao cấp không gỉ, tay cầm rỗng, chắc chắn và vừa tay, giúp cho quá trình chế biến thực phẩm được nhanh gọn, chính xác, lưỡi dao sắc bén, bền đẹp với thời gian Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 1.777.100
14 Khay ăn học sinh
Thương hiệu: Fushima Mã sản phẩm: FS05
150 Cái Chất liệu : Khay bằng inox 201, nắp đậy bằng nhựa Kích thước: 23cm x 33 cm x 4,5cm Xuất xứ: Việt Nam Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 222.800
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây