Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
28.342.700 VND
Ngày đăng tải
14:54 14/10/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-PTBTTHCSNS
Cơ quan phê duyệt
Trường PTDTBT THCS Na Sang
Ngày phê duyệt
20/09/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5600331806 5600331806

Trung tâm dịch vụ và thương mại Toàn Thịnh

28.342.700 VND 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Video/clip/ phim tư liệu về Văn học dân gian Việt Nam dành cho giáo viên lớp 6, 7, 8
`
1 Bộ Cung cấp tư liệu dạy học đọc hiểu các thể loại truyện dân gian: Lời thuyết minh hoặc ý kiến phân tích của các nhà nghiên cứu văn học dân gian về một số yếu tố của truyện truyền thuyết, cổ tích, như: cốt truyện, nhân vật, lời người kể chuyện và lời nhân vật (có xen hình ảnh Minh họa từ các truyện tranh hoặc các trích đoạn phim hoạt hình được chuyển thể từ: Truyện truyền thuyết; Truyện cổ tích; Truyện ngụ ngôn; Truyện cười; Một số ý kiến đánh giá chung của các nhà nghiên cứu, phê bình văn học về kho tàng truyện dân gian Việt Nam. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 232.700
2 Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán dành cho giáo viên
`
6 Bộ Bộ thiết bị để vẽ trên bảng gồm: 01 chiếc thước thẳng dài tối thiểu 500mm, độ chia nhỏ nhất là 01mm; 01 chiếc compa dài 400mm với đầu được thiết kế thuận lợi khi vẽ trên bảng bằng phấn, bút dạ, một đầu thuận lợi cho việc cố định trên mặt bảng; 01 thước đo góc đường kính 300mm, có hai đường chia độ, khuyết ở giữa; 01 chiếc ê ke vuông, kích thước (400x400)mm. Tất cả các thiết bị trên được làm bằng nhựa/gỗ hoặc vật liệu khác có độ cứng tương đương, không cong vênh, màu sắc tươi sáng, an toàn với người sử dụng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 440.600
3 Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời dành cho giáo viên và học sinh
Thương hiệu: Công ty CP Sách và Thiết bị Trường học TP.HCM
4 Bộ Bộ thiết bị gồm: 01 thước cuộn, có độ dài tối thiểu 10m; Chân cọc tiêu, gồm: 01 ống trụ bằng nhựa màu đen có đường kính 20mm, độ dày của vật liệu là 04mm; 03 chân bằng thép CT3 đường kính 07mm, cao 250mm. Sơn tĩnh điện. 01 cọc tiêu: Ống vuông kích thước (12x12)mm, độ dày của vật liệu là 0,8mm, dài 1200mm, được sơn liên tiếp màu trắng, đỏ (chiều dài của vạch sơn là 100mm), hai đầu có bịt nhựa; 01 quả dọi bằng đồng đường kính 14mm, dài 20mm; 01 cuộn dây đo có đường kính 2mm, chiều dài tối thiểu 25m. Được quấn xung quanh ống trụ đường kính 80mm, dài 50mm (2 đầu ống có gờ để không tuột dây); Chân chữ H bằng thép có đường kính 19mm, độ dày của vật liệu là 0,9mm, gồm: 02 thanh dài 800mm sơn tĩnh điện màu đen; 01 thanh 600mm sơn tĩnh điện màu đen; 02 thanh dài 250mm sơn tĩnh điện màu đen; 04 khớp nối chữ T bằng nhựa; 02 cái cút nối thẳng bằng nhựa; 04 đầu bịt bằng nhựa; Eke đặc bằng nhôm, có kích thước (12x12x750)mm, độ dày của vật liệu là 0,8mm. Liên kết góc vuông bằng hai má nhựa; 2 thanh giằng bằng thép có kích thước (12x2)mm (trong đó 1 thanh dài 330mm, một thanh dài 430mm); Giác kế: mặt giác kế có đường kính 140mm, độ dày của vật liệu là 2mm. Trên mặt giác kế được chia độ và đánh số (khắc chìm), có gá hình chữ nhật L kích thước (30x10x2)mm. Tất cả được gắn trên chân đế có thể điều chỉnh được thăng bằng và điều chỉnh độ cao từ 400mm đến 1200mm; Ống nối bằng nhựa màu ghi sáng đường kính 22mm, dài 38mm trong có ren M16; Ống ngắm bằng ống nhựa đường kính 27mm, dài 140mm, hai đầu có gắn thủy tinh hữu cơ độ dày 1,3mm, có vạch chữ thập bôi đen ¼. Xuất xứ: Việt Nam Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 2.668.100
4 Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất dành cho giáo viên và học sinh
`
8 Bộ Bộ thiết bị dạy học về Thống kê và Xác suất gồm: 01 quân xúc xắc có độ dài cạnh là 20mm; có 6 mặt, số chấm xuất hiện ở mỗi mặt là một trong các số 1; 2; 3; 4; 5; 6 (mặt 1 chấm; mặt 2 chấm;...; mặt 6 chấm) dành cho giáo viên và học sinh 01 hộp nhựa trong để tung quân xúc xắc (Kích thước phù hợp với quân xúc xắc). 02 đồng xu gồm một đồng xu to có đường kính 25mm và một đồng xu nhỏ có đường kính 20mm; dày 1mm; làm bằng hợp kim (nhôm, đồng). Trên mỗi đồng xu, một mặt khắc nổi chữ N, mặt kia khắc nổi chữ S dành cho giáo viên và học sinh 01 hộp bóng có 3 quả, trong đó có 1 quả bóng xanh, 1 quả bóng đỏ và 1 quả bóng vàng, các quả bóng có kích thước và trọng lượng như nhau với đường kính 35mm (giống quả bóng bàn) dành cho giáo viên và học sinh Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 110.900
5 Bộ thiết bị dạy hình học phẳng dành cho giáo viên và học sinh lớp 6, 7
`
8 Bộ Bộ thiết bị dạy hình học phẳng gồm: Mô hình tam giác có kích thước cạnh lớn nhất là 100mm; Mô hình hình tròn có đường kính là 100mm, có gắn thước đo độ; 04 chiếc que có kích thước bằng nhau và bằng (2x5x100)mm, ghim lại ở một đầu (để mô tả các loại góc nhọn, vuông, tù, góc kề bù, tia phân giác của một góc, góc đối đỉnh) (gắn được trên bảng từ). Tất cả các thiết bị trên được làm bằng nhựa, màu sắc tươi sáng, không cong vênh, an toàn với người sử dụng. Xuất xứ: Việt Nam Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 87.100
6 Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn) dành cho giáo viên và học sinh lớp 7
`
8 Bộ 01 hình hộp chữ nhật có kích thước (120x150x210)mm, các mặt đều là những tấm nhựa trong và có thể mở ra thành hình khai triển của hình hộp chữ nhật (gắn được trên bảng từ). 01 hình lập phương có kích thước (200x200x200)mm, các mặt đều là những tấm nhựa trong và có thể mở ra thành hình khai triển của hình lập phương (gắn được trên bảng từ). 01 hình lăng trụ đứng tam giác có kích thước đáy (120x150x180)mm, chiều cao 210mm, các mặt đều là những tấm nhựa trong và có thể mở ra thành hình khai triển của hình lăng trụ đứng tam giác (gắn được trên bảng từ). 01 hình hộp chữ nhật biểu diễn cách tính thể tích, kích thước trong hộp (200x160x100)mm, trong suốt. Bên trong chứa 1 tấm đáy (200x160x10)mm và 1 cột (10x10x90)mm, sơn ô vuông (10x10)mm bằng hai màu trắng, đỏ. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 1.183.100
7 Phim tư liệu về Văn hóa Phục hưng dành cho giáo viên và học sinh lớp 7
`
1 Bộ Gồm một số đoạn phim tài liệu giới thiệu một số thành tựu tiêu biểu của Văn hóa Phục hưng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
8 Mô phỏng động về ngày đêm luân phiên và ngày đêm dài ngắn theo mùa dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Mô phỏng về: Chuyển động của Trái Đất quanh Mặt Trời; Ngày đêm luân phiên và ngày đêm dài ngắn theo mùa. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
9 Mô phỏng động về các địa mảng xô vào nhau dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Mô tả về sự chuyển động của dòng vật chất bên trong manti, làm cho các mảng đại dương và lục địa xô vào nhau. Kết quả là tạo núi, hiện tượng núi lửa phun, bình thành trũng đại dương. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
10 Hoạt động phun trào của núi lửa. Cảnh quan vùng núi lửa dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Bao gồm tranh về núi lửa phun trào và các tranh về cảnh quan núi lửa (thu hút con người đến sinh sống và hoạt động kinh tế). Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
11 Sự nóng lên toàn cầu (Global warming) dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Video/clip về sự nóng lên toàn cầu từ cuối thế kỷ XIX đến nay. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
12 Tác động của nước biển dâng dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Video/Clip về tác động của nước biển dâng đến đồng bằng sông Cửu Long, nội dung dựa trên kịch bản biến đổi khí hậu mới nhất mà Chính phủ Việt Nam công bố. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
13 Thiên tai và ứng phó với thiên tai ở Việt Nam dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Video/clip về thiên tai và ứng phó thiên tai ở Việt Nam, lựa chọn các thiên tai có liên quan đến thời tiết, khí hậu như bão, lụt, lũ quét, lũ ống, sạt lở đất ở miền núi, sạt lở bờ sông, xâm nhập mặn, hạn hán. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
14 Sự đa dạng của thế giới sinh vật trên lục địa và đại dương dành cho giáo viên lớp 6
`
1 Bộ Video/clip chọn giới thiệu một số loài sinh vật ở trên lục địa và đại dương. Trên lục địa, sinh vật có sự thay đổi theo vĩ độ từ xích đạo về hai cực; dưới đại dương có sự thay đổi theo độ sâu. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
15 Rừng Amazon dành cho giáo viên lớp 7
`
1 Bộ Video/clip giới thiệu về rừng Amazon. Rừng nhiều tầng tán, xanh quanh năm, trong rừng có nhiều động, thực vật; vai trò của rừng Amazon; sự thu hẹp diện tích rừng Amazon (nguyên nhân, hậu quả); sự cần thiết phải bảo vệ rừng Amazon. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
16 Kịch bản tác động của biến đổi khí hậu tới thiên nhiên châu Nam Cực dành cho giáo viên lớp 7
`
1 Bộ Video/clip mô tả được kịch bản về sự thay đổi của thiên nhiên châu Nam Cực khi có biến đổi khí hậu toàn cầu. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
17 Quả cầu đá dành cho giáo viên lớp 6, 7, 8, 9
``
60 Quả Chất liệu cánh bằng xốp, chất liệu đế bằng cao su dày 13-15mm, đường kính 38-40mm. Chiều cao 130-150mm, trọng lượng 13g. (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 24.800
18 Video về Giao tiếp ứng xử dành cho giáo viên lớp 6, 7, 8, 9
`
1 Bộ Minh họa: - HS giao tiếp ứng xử với bạn bè (tích cực: tôn trọng, đồng cảm, khen ngợi; chưa tích cực: nói xấu, trêu chọc, đổ lỗi, bạo lực học đường); - HS giao tiếp ứng xử với những người trong gia đình (tích cực: chia sẻ, động viên, thấu hiểu, đồng cảm, quan tâm, chăm sóc; chưa tích cực: khép mình, ít cởi mở, ít giao tiếp, không lắng nghe); - HS giao tiếp với thầy cô (tích cực: lễ phép, hợp tác, thẳng thắn; chưa tích cực: nói dối, nói xấu, trêu chọc). Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
19 Video về một số hành vi giao tiếp ứng xử có văn hóa khi tham gia các hoạt động trong cộng đồng dành cho giáo viên lớp 7, 8
`
1 Bộ Minh họa: - Hành vi giao tiếp, ứng xử khi tham gia vệ sinh đường làng, ngõ phố; - Hành vi giao tiếp ứng xử khi tham gia lễ hội ở địa phương; - Hành vi giao tiếp, ứng xử khi tham gia hoạt động sinh hoạt tại cộng đồng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 188.100
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây