Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
99.500.000 VND
Ngày đăng tải
08:24 03/10/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
160/QĐ-SCT
Cơ quan phê duyệt
Sở Công Thương tỉnh Bến Tre
Ngày phê duyệt
30/09/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1300392092 1300392092

Trung tâm Thông tin điện tử Bến Tre

90.020.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 MÁY TÍNH ĐỂ BÀN
T1240s
2 Bộ Máy tính Sản xuất trên dây chuyền công nghiệp (ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 17025:2017) - CPU Core i5 12400 Processor (2.50Ghz Max Turbo 4.40GHz/18MB Smart Cache/6C/12T) - Mainboard: Chipset H610 Express LGA1700 S/p Core i7 + i5 + i3. DDR4 3200/3000/2933/2800/2666MHz. - Ram: 8GB DDR4 Bus 2666MHz - SSD 512GB Sata - Monitor: 21.5" LED (Full HD), Cổng kết nối HDMI & VGA - Case: mATX front usb & audio with PSU 550W - Ban phím, chuột: Kèm theo - Bảo hành 24 tháng Việt Nam 13.550.000
2 MÁY TÍNH XÁCH TAY
25P2311
1 Bộ Laptop Dell Inspiron 15 3520 25P2311- Bạc CPU: Intel Core i5-1235U (Up to 4.40 GHz, 12MB) RAM: 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB) Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD VGA: Intel Iris Xe Graphics Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits Pin: 3Cell 41WHrs OS: Windows 11 Home SL + Office Home and Student 2021 Tặng kèm: túi + chuột không dây Bảo hành 12 tháng Trung Quốc 14.950.000
3 MÁY CHIẾU + MÀN CHIẾU
ALW402
1 Bộ Máy chiếu, màn chiếu, cable tín hiệu, khung treo: 1/ Máy chiếu công nghệ Mỹ Boxlight Model ALW402 Công nghệ hiển thị : 3LCD - Cường độ sáng: 4.000 Ansi lumens; Độ phân giải : WXGA ( 1280x800 ) - Độ tương phản: 20.000:1; Tuổi thọ bóng đèn: 20.000 giờ - Tỷ lệ trình chiếu : 4:3, 16:9 - Zoom : kỹ thuật số - Loa tích hợp : 1 x 10W - Tỷ lệ Zoom: Quang học 1.2X - Kích thước chiếu: 30"" - 300"" - Điều chỉnh Keytone: V:±30° (Auto/Manual), H:± 15° (Manual) Pincustion/ Barrel Correction, Corner Keytone. - Cổng kết nối : • Ngõ vào : 1 x VGA, 2 x HDMI, 1 x Video, 1 x Audio In ( mini jack,3.5m), 1 x Audio Out (L/R), 1 x USB - A 2.0, 1 x USB - B, RJ45. Trình chiếu qua mạng LAN và USB ( file : jpeg , pdf). Kết nối wireless ( Optional) • Ngõ ra : 1 x VGA, 1 x Audio In ( mini jack,3.5mm) - Điều khiển : 1 x RS 232, 1 x RJ45, 1 x USB - B - Kích thước: 345 (W) x 261 (D) x 99 (99)mm. Cân nặng: 3.06 Kg - Bảo hành : thân máy bảo hành 36 tháng, bóng đèn bảo hành 12 tháng hoặc 1000h cho bóng đèn (tùy theo điều kiện nào đến trước) 2/ Màn chiếu điện 120 inh ELS220/Apollo (Bảo hành 12 tháng) - Màn chếu điện tử remote 84"" x 84"" (120 inch chéo) - Chế độ điều khiển: Trực tiếp bằng remote 3/ Cable tín hiệu HDMI Ugreen 15m (Bảo hành 12 tháng) 4/ Khung treo máy chiếu cố định (1.2m) (Bảo hành 12 tháng). Đài Loan 25.830.000
4 MÁY ẢNH
ILCE-6400L
1 Bộ Máy ảnh Sony Alpha ILCE-6400L/ A6400 Kit 16-50mm F3.5-5.6 OSS/B - Cảm biến: CMOS 24.2 Megapixels - Màn hình cảm ứng: 3.0 inch lật 180 độ - Lấy nét tự động: Fast Hybird - Độ nhạy sáng: ISO 100-32000 - Tốc độ màn trập: 30 1/1400 giây - Tốc độ chụp: 11 ảnh/ giây. Quay phim - Tích hợp: Wifi/ NFC/ Bluetooth Pin tương thích - Ống kính 16-50mm - Pin sạc, Dây nguồn, Nắp đậy ống kính, Bộ chuyển đổi AC: AC-UUE12 - Dây đeo vai, Nắp cổng kết nối phụ kiện - Miếng đệm khung ngắm, Cáp Micro USB - Thẻ nhớ 64GB - Bảo hành 24 tháng Thái Lan 22.140.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây