Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
133.587.950 VND
Ngày đăng tải
15:45 06/10/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
152/QĐ-THPT
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Trần Phú
Ngày phê duyệt
01/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3101002601 3101002601

HỘ KINH DOANH CAO NGỌC ANH

133.587.950 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ định tuyến TP-LINK, ER7206
SafeStream™ Router VPN Gigabit Omada
1 Cái Tính Năng Bảo Mật Phong Phú: Chính sách tường lửa nâng cao, bảo vệ DoS, lọc IP / MAC / URL và các chức năng bảo mật khác bảo vệ mạng và dữ liệu Trung Quốc 6.500.000
2 Thiết bị chuyển mạch TP-LINK, TL-SG2218
TP-LINK
1 Cái Cổng Full Gigabit: 16 cổng gigabit RJ45 và 2 khe cắm gigabit SFP cung cấp kết nối tốc độ cao. Integrated into Omada SDN Tích Hợp: Quản Lý Cloud Tập Trung, và giám sát thông minh. Quản Lý Tập Trung: truy cập Cloud và ứng dụng Omada để quản lý dễ dàng và tiện lợi. Định tuyến tĩnh: Giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng tài nguyên mạng hiệu quả hơn. Chiến Lược Bảo Mật Mạnh Mẽ:Liên kết cổng IP-MAC, ACL, Bảo mật cổng, DoS Defend, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X, Radius Trung Quốc 4.500.000
3 Thiết bị chuyển mạch Omada
10 cổng với 8 cổng PoE+, hiệu TPLink, ES210GMP
2 Cái Thiết bị chuyển mạch Omada 10 cổng với 8 cổng PoE+, hiệu TPLink, ES210GMP Trung Quốc 3.500.000
4 Thiết bị thu phát vô tuyến RG-EW1200
RG-EW1200
6 Cái Tích hợp băng tần kép 1167M Trung Quốc 1.170.000
5 Bộ chuyển đổi quang điện
model GS03 AB
4 Bộ kt(97*70*26)mm+10%, vỏ sắt, tốc độ 1/100/1000M loại 1 sợi quang, model GS03 AB, hiệu NETLINK, mới 100% Trung Quốc 2.200.000
6 Thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện model:
HTB3100AB,KT (97*70*26)mm,tốc độ:10/100M, nguồn điện:5V2A
4 Bộ HTB3100AB,KT (97*70*26)mm,tốc độ:10/100M Trung Quốc 1.850.000
7 Thiết bị thu phát vô tuyến, 2,4GHz/5GHz,TP-LINK, EAP223
Access Point Wi-Fi Gắn Trần Gigabit AC1350 MU-MIMO
17 Cái Tính năng:Wi-Fi Băng Tần Kép Nhanh: Đồng thời 450 Mbps trên 2.4 GHz△ và 867 Mbps trên 5 GHz đồng thời, tổng cộng là 1317 Mbps tốc độ Wi-Fi.† Trung Quốc 2.230.000
8 Bộ chuyển đổi chế độ mạng TP-LINK, TL-SM311 LS
TP-LINK, TL-SM311 LS
4 Cái Bộ chuyển đổi chế độ mạng TP-LINK, TL-SM311 LS Trung Quốc 890.000
9 Cáp mạng cat 6 FTP 305m/thùng, hiệu Aptek
cat 6 FTP 305m/thùng
756 Mét Cáp mạng cat 6 FTP 305m/thùng, hiệu Aptek Trung Quốc 15.000
10 Cáp mạng Cat 6 UTP 305m/thùng: Hiệu Aptek
cat 6 FTP 305m/thùng
305 Mét Cáp mạng Cat 6 UTP 305m/thùng: Hiệu Aptek Trung Quốc 15.000
11 Wincap dây cáp mạng 4 lõi cường lực
cáp mạng 4 lõi
500 Mét Wincap dây cáp mạng 4 lõi cường lực Trung Quốc 15.000
12 DÂY CÁP MẠNG CAT5 DS-1LN5EUEC0
CAT5 DS-1LN5EUEC0
360 Mét DÂY CÁP MẠNG CAT5 DS-1LN5EUEC0 Trung Quốc 15.000
13 Tủ rack Kungfu 6UD400
Kích thước thực: (HxWxD)
1 Cái Kích thước thực: (HxWxD) H320xW550xD400mm Việt Nam 1.285.000
14 Tủ đựng thiết bị mạng/đầu ghi
Chìa khóa phụ, Ổ cắm điện, Vít
2 Cái Chìa khóa phụ, Ổ cắm điện, Vít Việt Nam 770.000
15 Máy tính xách tay Lenovo V15 Gen
15.6" FHD, CORE I7_13620H, 16GB_DDR4, 512GB_SSD / LCD D24 - 40 /No Os/2Yrs
1 Cái 15.6" FHD, CORE I7_13620H, 16GB_DDR4, 512GB_SSD / LCD D24 - 40 /No Os/2Yrs Trung Quốc 19.000.000
16 Cặp Laptop Coolbell CB-3103 , 15.6 inch
Laptop Coolbell CB-3103 , 15.6 inch
1 Cái Laptop Coolbell CB-3103 , 15.6 inch Việt Nam 520.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây