Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
196.800.000 VND
Ngày đăng tải
14:08 25/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-MN
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Vĩnh Thắng
Ngày phê duyệt
25/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1702228342 1702228342

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG KHANG HIẾU

194.832.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy in Máy in Canon 243DW
243DW
1 Cái Máy in Canon 243DW Công nghệ in: Laser Tốc độ in A4: 36 trang / phút khổ A4 Khổ giấy tối đa : A4. Độ phân giải : 1200 x 1200 dpi. Bộ nhớ chuẩn: 256MB Bộ xử lý CPU: 1200 MHz Cổng kết nối: 1 USB 2.0 tốc độ cao; 1 máy chủ USB ở phía sau; mạng Gigabit Ethernet 10/100 / 1000BASE-T; Wi-Fi 802.11b / g / n / 2.4 / 5 GHZ; 802.3az (EEE) Kich thước: 381 x 357 x 216 mm Trọng lượng: 8,56kg Bảo hành 24 tháng Trung Quốc 8.712.000
2 Máy in Laser đen trắng đa năng HP 4103fdw 2Z629A
04103fdw 2Z629A
1 Cái Máy in Laser đen trắng đa năng HP 4103fdw 2Z629A Loại máy: Máy in laser trắng đen đa năng Chức năng: In, copy, scan, fax Khổ giấy in: Tối đa A4 Tốc độ in: Lên đến 40 trang/phút (A4) Độ phân giải: Lên đến 1200 x 1200 dpi Tốc độ xử lý: 1200 MHz Bộ nhớ ram: 512 MB Chuẩn kết nối: USB, LAN, Wifi Hiệu suất làm việc: 750 đến 4,000 trang/tháng Mực in sử dụng: HP 151, HP 152 Kích thước: 420 x 390 x 323 mm Trọng lượng: 12.6 kg Bảo hành 24 tháng. Trung Quốc 12.771.000
3 Smart Tivi Crystal UHD Samsung 4K 55 inch UA55U8500
UA55U8500
5 Cái Smart Tivi Crystal UHD Samsung 4K 55 inch UA55U8500 Loại Tivi:Smart Tivi Crystal UHD Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: Đèn nền: LED viền (Edge LED) Hệ điều hành: Tizen™ Chất liệu chân đế: Nhựa Chất liệu viền tivi: Nhựa Công nghệ hình ảnh: Độ tương phản cao - Mega ContrastHDR10+HDR, Kiểm soát đèn nền UHD Dimming, Công nghệ Color Booster, Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer, 4K Upscaling, Chuyển động mượt Motion Xcelerator. Bộ xử lý: Bộ xử lý Crystal 4K Tần số quét thực: 50 Hz/60 Hz Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings Điều khiển bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng ViệtBixby có tiếng Việt Remote thông minh: Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: SmartThings Tổng công suất loa: 20W Âm thanh vòm: Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite Các công nghệ khác: Adaptive SoundQ-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh Kết nối Internet: Wi-FiCổng mạng LAN Kết nối không dây: Bluetooth 5.3 USB:1 cổng USB A, Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), Cổng xuất âm thanh:1 cổng eARC (ARC) Bảo hành 24 tháng Việt Nam 16.374.000
4 Máy photocopy Canon Ir 2224N
Ir 2224N
1 Cái Máy photocopy Canon Ir 2224N Máy Photocopy kỹ thuật số, Laser trắng đen Bộ nạp và đảo mặt bản gốc : có sẵn Bộ tự động đảo 2 mặt bản sao : có sẵn Khổ giấy sao chụp tối đa : A3, A4, A4R, A5R, B4, B5, B5R Tốc độ sao chụp/ in : 25 bản/phút Màn hình điều khiển 3.5 inch Khay giấy vào : 1 khay x 250 tờ Khay tay: 80 tờ Định lượng giấy: 60- 157 gsm, khay tay: 64 -90 gsm Thu nhỏ / phóng to : 25% – 400%, tăng giảm từng 1% Sao chụp liên tục: 999 bản Độ phân giải : 600 x 600 dpi Thời gian khởi động: 04 giây Thời gian bản copy đầu tiên: 7.4 giây Bộ nhớ: tiêu chuẩn 1GB Chức năng chia bộ điện tử Kích thước(rộng x dài x cao): 627 x 607 x 698 mm Trọng lượng: 31.6 Kg Sử dụng mực: NPG-59 (10.200 trang) – độ phủ mực 5% khổ A4 Bảo hành 24 tháng Trung Quốc 38.412.000
5 Bộ máy vi tính để bàn
0
1 BỘ Bộ máy vi tính để bàn Mainboard Msi A5200M-A pro ( 2 x DIMM SLOTS, tối đa 64GB, DDR4 MEMORY Supports DDR4 1866/ 2133/ 2400/ 2667/ 2800/ 2933/ 3000/ 3066/ 3200 MHz by JEDEC, Supports DDR4 2667/ 2800 /2933 /3000 /3066 /3200 /3466 /3600/ 3733 /3866 /4000 /4133 /4266 /4400/ 4600+ MHz by A-XMP OC Mode, 1 x PCI-E X16 Gen3 x PCI-E GEN 1 x PCI-E X, 4 x SATAIII, 1 x M.2 SLOT, 0/1/10 x RAID, Cổng kết nối (Internal): 2(Gen 1, Type A) x USB 3.2 PORTS (FRONT), 4(Gen 1, Type A) x USB 3.2 PORTS (REAR), 4 x USB 2.0 PORTS (FRONT), 2(Type A) x USB 2.0 PORTS (REAR), 1 x SERIAL PORTS(FRONT), 3 HD audio connectors x AUDIO PORTS (REAR), 1 x DVI-D, 1 x HDMI, 12 x DIRECTX, 1x Realtek® RTL8111H Gigabit LAN) Cpu AMD Ryzen 5 3400G( socket AM4, tốc độ: 3.6ghz, tốc độ Turbo 4.2ghz, bộ nhớ đệm 6Mb, 4 core, 8 threads, buss ram hỗ trợ 3200MHz, đồ họa tích hợp Radeon VGA 11) Ram DDr4 8gb buss 3200 Ổ cứng lưu trữ SSD 256gb Case Xigmatek XS-25 Nguồn Xigmatek Xpower III X-450 Màn hình Viewsonic 21.5 inch ( Tỉ lệ khung hình: 16:9, Kích thước mặc định: 21,5 inch, Công nghệ tấm nền: VA, Phân giải điểm ảnh: 1920 x 1080 (Full HD), Độ sáng hiển thị: 250 cd/m², Tần số quét màn: 75 Hz, Thời gian đáp ứng: 4 ms (GtG), Chỉ số màu sắc: 16,7 triệu, Mega Infinity DCR, Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), Chống chói, 3H, Độ lóa 25%, Cổng cắm kết nối: HDMI, VGA (Analog)) Keyboard Zadez ZK-121( Số lượng phím: 104 phím, 11 phím Multimedia, Độ phân giải chuột 1200/ 800 DPI, Công nghệ in laser sắc nét, Độ bền phím / chuột: 5 triệu / 3 triệu lần nhấn, Kết nối USB, độ dài dây 1,4m) Mouse Zadez ZK-121( Độ phân giải chuột 1200/ 800 DPI) Bảo hành 24 tháng Việt Nam 13.464.000
6 Laptop Dell Latitude 3450
Latitude 3450
2 Cái Laptop Dell Latitude 3450 Tên bộ vi xử lý: Intel® Core™ i5-1334U Processor( Tốc độ, số nhân số luồng: Up to 4.60GHz, 10 nhân 12 luồng P-Cores: 2 Cores, 4.60GHz Turbo E-Cores: 8 Cores, 3.40GHz Turbo Bộ nhớ đệm: 12 MB Intel® Smart Cache Dung lượng: 16GB DDR5 5200MHz (2x8GB) Số khe cắm: 2 x DDR5 5200MHz <Đã sử dụng 1> Nâng cấp tối đa 32GB Dung lượng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Khả năng lưu trữ: 1 x M.2 PCIe NVMe <Đã sử dụng. Có thể thay thế> Màn hình: 14 Inch FHD WVA 120Hz 250nit, Anti-glare, LED-Backlit, Narrow Border, Non-Touch Độ phân giải: FHD (1920 x 1080) Windows 11 + Office Home & Student bản quyền Bảo hành 24 tháng Trung Quốc 19.800.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây