Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
104.611.360 VND
Ngày đăng tải
22:23 25/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-MNLN
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON LÝ NHÂN
Ngày phê duyệt
25/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000046314 026162005936

Hộ Kinh Doanh Lê Thị Sáu

104.611.360 VND 4 ngày 4 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera truyền hình
DH-IPC-HDW1439V- PV
11 Cái – Hình ảnh 4MP siêu rõ nét. – Quan sát ban đêm có màu. – Tích hợp mic thu âm tốt. – Báo động chuyển động thông minh. – Chống nước IP67 bền bỉ. – Tiết kiệm lưu trữ với H.265+. Trung Quốc 1.780.000
2 Camera quan sát
DH-IPC-HFW1439TL1-PV
9 Cái - Camera IP tích hợp đèn hồng ngoại và led trợ sáng cho hình ảnh có màu 24/24h – Khoảng cách đèn led trợ sáng 50m, đèn hồng ngoại 50m – Chống ngược sáng DWDR,3DNR, AGC, BLC – Tính năng thông minh: Phát hiện người – Tích hợp mic và loa, hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. – Cảnh báo bằng còi và đèn – Chuẩn chống nước IP67. – Chất liệu nhựa + kim loại Trung Quốc 1.780.000
3 Đầu ghi hình
DHI-NVR4232-4KS3
1 Cái - Đầu ghi hình IP 32 kênh 2 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Băng thông đầu vào max 160Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB Trung Quốc 5.000.000
4 Bộ chuyển đổi và cấp nguồn
DH-CS4218-16ET-135
2 Chiếc CS4218-16ET-135; Hiệu Dahua – Switch PoE Cloud 18 port với 16 port PoE – Quản lý từ xa qua Cloud (Dolynk Care), giảm chi phí và nhân công bảo trì. – Thêm thiết bị dễ dàng bằng mã QR, Quản lý bằng app và web. – Đáp ứng tiêu chuẩn cấp nguồn IEEE802.3af, IEEE802.3at, và cấp nguồn Hi-PoE. – PoE Extend: Khoảng cách truyền tín hiệu và nguồn tối đa 250m, cho phép Extend từng port. – Cổng giao tiếp: 2 x 10/100/1000 Mbps RJ45 / 2 x SFP 1000 Mbps (combo), 16 x 10/100 RJ45 (cấp nguồn PoE) – Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤135W – Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE công suất cao BT 90W dành cho camera speedome Trung Quốc 3.500.000
5 Bộ chuyển đổi và cấp nguồn
DH-S3010-8ET2ET-60
1 Chiếc – 8 x 10/100Mbps PoE Ports + 2 x 1000Mbps Uplink port – Hỗ trợ chế độ mở rộng đường truyền lên đế 250m cho cáp cat6 (10 Mbps) – Tổng công suất cho 8 cổng POE là 60W – Công suất chuyển mạch: 2 Gbps – Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 1.488 Mpps – Hỗ trợ chuẩn PoE: IEEE802.3at và IEEE802.3af Trung Quốc 1.800.000
6 Cổng nối mạng
TP - SG1008D
1 Chiếc - Switch TP-Link 8Port SG1008D Gigabit (10/100/1000) - 8 cổng RJ45 Gigabit Auto-Negotiation, hỗ trợ MDI/MDIX tự động - Công nghệ Ethernet thân thiện với môi trường tiết kiệm năng lượng đến 80% - Vỏ nhựa, thiết kế để bàn hoặc đế treo tường Trung Quốc 659.000
7 Ổ đĩa cứng , dung lượng 10TB, dùng để lưu trữ dữ liệu sử dụng cho đầu ghi hình
DS100HKAI-VX1
2 Chiếc – Dung lượng ổ cứng: 10TB – Kích thước chuẩn công nghiệp 3,5 inch – Hiệu suất 7200 vòng/phút, Giao diện SATA 6 Gbit/giây – Được thiết kế để hoạt động 24×7 – Bộ đệm bộ nhớ đệm 256MB giúp làm mượt quá trình ghi video và bảo vệ chống lại tình trạng mất khung hình – Tổng khối lượng công việc được truyền là 550TB mỗi năm Trung Quốc 10.500.000
8 Camera quan sát
CS-C6N (PRO 3MP,W1)
1 Chiếc Độ phân giải 2K - 4MP - 2560x1440 Phù hợp lắp đặt trong nhà Quay, xoay 360o Đàm thoại 2 chiều với thuật toán giảm ồn, khử tạp âm Kết nối wifi không dây, hoặc dùng dây mạng LAN Chuẩn nén hình H.265 Công nghệ ống kính starlight, chống ngược sáng Hỗ trợ thẻ nhớ lên tới 256Gb Tự động xoay theo đối tượng chuyển động Phát hiện hình dáng người, cảnh báo chuyển động Tầm quan sát hồng ngoại 10 mét Không chiếm băng thông đường truyền mạng internet Tiết kiệm điện hàng tháng (5V) Trung Quốc 1.000.000
9 Thẻ nhớ 128G Kington
-
1 Chiếc - Đài Loan 400.000
10 Tủ mạng 6U
-
2 Chiếc - Việt Nam 1.200.000
11 Dây cáp mạng màu ghi
EUGEN Cat 5 UTP
1.200 mét - Việt Nam 11.000
12 Dây điện 2 x 0.75
-
175 Mét - Việt Nam 8.299
13 Ghen nẹp 39 x 18
-
162 cây - Việt Nam 50.000
14 Nhân công lắp đặt
-
1 Gói - - 7.000.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây