Mua sắm thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm thiết bị
Tên dự án
Trang bị phương tiện phòng cháy và chữa cháy cho Đội phòng cháy và chữa cháy nòng cốt và công cụ, dụng cụ phòng cháy chữa cháy trên địa bàn phường Quỳnh Lôi
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
652.150.006 VND
Giá gói thầu
652.150.006 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:10 25/12/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 265/QĐ-UBND ngày 25/12/2018
Ngày phê duyệt
25/12/2018
Hoàn thành
13:46 21/01/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101946636 0101946636

Công ty Cổ Phần Vật Tư Thiết Bị Phòng Cháy Chữa Cháy Hà Nội

648.966.000 VND 45 ngày 45 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây