Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
50.450.000 VND
Ngày đăng tải
00:01 25/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-TH/HHT
Cơ quan phê duyệt
Trường TH Hoàng Hoa Thám
Ngày phê duyệt
22/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnp000019330 0400965919

NGUYỄN THỊ THU SƯƠNG

50.450.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn, ghế học sinh (1 bàn + 2 ghế rời).
Bàn, ghế học sinh (1 bàn + 2 ghế rời).
10 Bộ - Đặc điểm: + Kích thước: Bàn (DxRxC): (1.200 x 400 x 690) mm; Ghế (DxRxC1–C2): (455 x 360 x 410 – 720) mm. + Chất liệu: Khung bàn ghế thép hộp, sơn tĩnh điện. Mặt bàn, mặt ghế, hộc bàn và tựa ghế bằng gỗ Cao su ghép dày 18 mm, sơn PU. + Quy cách: Yếm phủ hộc bàn. Hai ghế rời.. Việt Nam 1.450.000
2 Ghế học sinh đơn
Ghế học sinh đơn
20 Cái - Đặc điểm: + Kích thước: (DxRxC): 360 x 455 x 410-720 (mm). + Chất liệu: Khung thép hộp, sơn tĩnh điện. Mặt ghế và tựa lưng bằng gỗ Cao su ghép dày 18 mm, sơn PU. Việt Nam 360.000
3 Bàn ghế giáo viên.
Bàn ghế giáo viên.
5 Bộ - Đặc điểm: + Kích thước: Bàn (DxRxC): (1.200 x 600 x 750) mm; Ghế (DxRxC1–C2): (450 x 450 x 450 – 900) mm. + Chất liệu: Khung bàn, ghế thép hộp, sơn tĩnh điện. Mặt bàn, mặt ghế, hộc tủ và tựa ghế gỗ Cao su ghép dày 18 mm, sơn PU. + Quy cách: Bàn có hộc liền cánh mở, yếm phủ gần sát đất. Ghế rời có tựa. Việt Nam 2.600.000
4 Ghế giáo viên.
Ghế giáo viên.
5 Cái - Đặc điểm: + Kích thước: Ghế (DxRxC1–C2): (450 x 450 x 450 – 900) mm. + Chất liệu: Khung ghế thép hộp, sơn tĩnh điện. Mặt ghế, tựa ghế gỗ Cao su ghép dày 18 mm, sơn PU. + Quy cách: Ghế rời có tựa. Việt Nam 510.000
5 Tủ đựng hồ sơ kính + sắt.
Tủ đựng hồ sơ kính + sắt.
2 Cái - Đặc điểm: + Kích thước (DxRxC): (1200 x 450 x 1.830) mm. + Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện. + Quy cách: Phần trên 2 cánh cửa khung sắt + kính dạng mở, 2 tay nắm sắt mạ. Phần dưới có 2 cánh cửa sắt dạng mở, tay nắm sắt tròn mạ. Bên trong khoang trên có 2 đợt di động chia thành 3 ngăn. Khoang dưới có 2 ngăn. Việt Nam 4.500.000
6 Tủ đựng hồ sơ 2 cánh sắt
Tủ đựng hồ sơ 2 cánh sắt
1 Cái - Đặc điểm: + Kích thước (DxRxC): (1200 x 450 x 1.830) mm. + Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện. + Quy cách: Chia làm 2 khoang. Cánh cửa bằng sắt kiên cố, bên trong có nhiều ngăn nhỏ. Việt Nam 4.200.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây