Mua sắm thiết bị Camera giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị Camera giám sát
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
64.475.000 VND
Ngày đăng tải
16:41 31/03/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-THNM
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu Học Ngô Mây
Ngày phê duyệt
31/03/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4100766733 4100766733

CỬA HÀNG TÍN NGHĨA

64.475.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera IP KBVISION KX-A4112LN-A
KX-A4112LN-A
4 Cái Độ phân giải 4.0MP 1/2.9" CMOS 2560 ×1440@25/30fps - Chuẩn nén H.265+ - Ống kính cố định 2.8mm (92°) - Tầm xa hồng ngoại 30m, hỗ trợ hồng ngoại thông minh - Chống ngược sáng thực WDR 120dB - Tích hợp mic - Tính năng Phát hiện con người - Hỗ trợ chuẩn ONVIF, Tên miền miễn phí KBVISION.TV - Nguồn cấp 12VDC, Hỗ trợ PoE - Vỏ kim loại+nhựa, IP67 Trung Quốc 2.950.000
2 Camera IP KBVISION KX-CAiF4003SN-AB 4.0MP
KX-CAiF4003SN-AB 4.0MP
4 Cái Camera IP thân lớn Full Color 4.0 MP - Cảm biến CMOS kích thước 1/2.9” - Độ phân giải 4 MP (2688× 1520)@20 fps, và hỗ trợ (2560×1440)@25/30 fps. - Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264+ - Tầm xa đèn led 50m - Chống ngược sáng WDR(120dB) - Chế độ Ngày Đêm ICR, chống nhiễu hình ảnh 3DNR, Tự động cân bằng trắng AWB, Tự động bù sáng AGC, Chống ngược sáng BLC. - Hỗ trợ chức năng Bảo vệ vành đai: Tripwire, Intrusion (có phân biệt người, xe) và SMD Plus - Ống kính cố định 3.6mm, góc nhìn 82° Trung Quốc 4.670.000
3 Đầu ghi hình camera IP 16 kênh KBVISION KX-C4K8216SN3
KX-C4K8216SN3
1 Cái Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. - Khả năng giải mã 1-channel 12 MP@30 fps; 2-channel 8 MP@30 fps; 3-channel 5 MP@30 fps; 4-channel 4 MP@30 fps; 8-channel 1080p@30 fps(8/16ch) (AI tắt) - Băng thông đầu vào max 160Mbps - Hỗ trợ lên đến camera 12MP. - Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. - Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF - Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB - 2 USB 2.0, 1 cổng RJ45 (10/100/1000Mbps), Trung Quốc 6.500.000
4 Ổ Cứng Western Digital Purple 8TB 128MB Cache WD84PURZ
WD84PURZ
1 Cái Chuẩn giao tiếp SATA 3(6Gb/s max), tốc độ 175Mb/s, 5400 RPM, bộ đệm 128MB Cache Tính năng sản phẩm: - Số lượng camera hỗ trợ: Lên tới 64 cameras - Số lượng bay ổ đĩa hỗ trợ tối đa: trên 8 bay - Tương thích đầu ghi DVR/NVR hoạt động 24/7 Thái Lan 7.900.000
5 Switch PoE 8 port DAHUA DH-PFS3010-8ET-65
DH-PFS3010-8ET-65
2 Cái Switch PoE 8 cổng tốc độ nhanh. - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3X. - Hỗ trợ 8 cổng PoE 10Mbps + Cổng Uplink. - Khoảng cách hỗ trợ truyền tín hiệu và nguồn tối đa 250m. - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤65W - Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at - Khả năng chuyển đổi: 2.0Gbps Trung Quốc 1.600.000
6 SWITCH TP-LINK TL-SG1005D
TL-SG1005D
2 Cái Port: 5 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps - Tiêu thụ điện tối đa: 3.1W (220V/50Hz) Trung Quốc 450.000
7 Dây mạng cáp 6 Apteck UTP
CAT 6 Apteck UTP
410 MÉT Dây cáp mạng chuẩn quốc tế Cat.6 UTP. -Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: Lõi đồng nguyên chất 99,9% , kích thước: 23AWG. - Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m. - Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE).Vỏ bảo vệ PVC. Trung Quốc 12.000
8 Dây điện cadivi 2x1.5mm
cadivi 2x1.5mm
170 Mét Loại: dây điện đôi, ruột đồng, vỏ bọc nhựa PVC - Kết cấu: 2 x 30/0.25mm - Mặt cắt danh nghĩa: 2 x 1.5 - Chiều dài cách điện danh nghĩa: 0/7mm - Điện áp danh định: 0.6/1kV Việt Nam 10.000
9 Nẹp nhựa nanoco 3 phân(30x16mm)
nanoco 3 phân(30x16mm)
150 Cây Thông tin sản phẩm:được làm từ nhựa PVC cao cấp, đạt tiêu chuẩn về chống cháy, phòng hư hỏng, cháy, chập hệ thống điện. Ống luồn dây điện Nanoco được sản xuất theo công nghệ châu Âu TCVN7417-1:2010 IEC61386_1:2008 và tiêu chuẩn BSEN61386-21:2004 (IEC6138 - 1:2002 Việt Nam 19.500
10 Ruột gà nanoco phi 20
RG P20
100 Mét Thông tin sản phẩm: được làm từ nhựa PVC cao cấp, đạt tiêu chuẩn về chống cháy, phòng hư hỏng, cháy, chập hệ thống điện. Ống luồn dây điện Nanoco được sản xuất theo công nghệ châu Âu TCVN7417-1:2010 IEC61386_1:2008 và tiêu chuẩn BSEN61386-21:2004 (IEC6138 - 1:2002 Việt Nam 6.000
11 Đầu bấm mạng j45 AMP
J45 AMP
20 Cái Chân mạ vàng chất lượng cao, đạt chuẩn 10/100/1000 Mbps - Phù hợp cho cáp mạng kích cỡ 23-26AWG. - Chất lượng nhựa cao cấp, đẹp và bền. - Màu trong suốt có độ đàn hồi cao luôn giữ cho hạt mạng cố định. - Chân RJ45 được mạ vàng độ mịn bóng cao, bản to giúp cho độ tiếp xúc tốt nhất giúp ổn định tín hiệu đường truyền và giảm độ suy hao tín hiệu tối đa. USA 5.000
12 Hộp nối dây Nanoco
NPA15055V
8 Cái Hộp nối dây Nanoco - Kích thước: 150x150x55mm Việt Nam 25.000
13 Tủ chứa thiết bị mạng, điện
TĐN ABS
2 Cái Được làm từ nhựa ABS cao cấp - Kích thước:40x30x20 cm Việt Nam 400.000
14 Tủ đựng đầu ghi camera
TĐG (45 x 38 x 12)cm
1 Cái Kích thước thực: 45cm x 38cm x 12cm - Giúp bảo vệ đầu ghi cho Camera - Mặt kính đảm bảo quan sát được các đèn trạng thái - Có khe lắp khóa chống phá - Chất liệu: thép dập sơn tĩnh điện - Kiểu lắp: treo tường Việt Nam 450.000
15 Công lắp đặt camera và hệ thống dây
NC
8 Cái Công lắp đặt camera và hệ thống dây Việt Nam 350.000
16 Vật tư phụ ( đinh, cùm, vít, băng keo,dây rút,phít điên, cp điện ….)
VT
1 Gói Vật tư phụ ( đinh, cùm, vít, băng keo,dây rút,phít điên, cp điện ….) Việt Nam 1.000.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây