Mua sắm thiết bị phòng thu

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm thiết bị phòng thu
Tên dự án
Mua săm thiết bị phong thu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
130.000.000 VND
Giá gói thầu
130.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:30 18/06/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
46/QĐ-ĐNT ngày 27/06/2018
Ngày phê duyệt
27/06/2018
Hoàn thành
11:03 09/07/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6200082586 6200082586

Trung tâm thiết bị văn phòng phẩm Bình long

128.876.000 VND 30 ngày 30 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây