Mua sắm thiết bị tin học

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm thiết bị tin học
Tên dự án
Ứng dụng CNTT vào công tác quản lý và giảng dạy tại trường THCS Trực Hưng
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
266.000.000 VND
Giá gói thầu
266.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:30 18/06/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
07/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
22/06/2018
Hoàn thành
17:13 24/06/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0601013187 0601013187

Công ty TNHH Một thành viên dịch vụ công nghệ NamMax

265.750.000 VND 30 ngày 30 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 1000374159 1000374159 CTy TNHH TMCN số bách khoa Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
2 0600414330 Cty CP tin học Sức sống số Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây