Mua sắm thiết bị văn phòng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn phòng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
82.800.000 VND
Ngày đăng tải
16:39 17/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
02-QĐ/VPĐU
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Đảng ủy xã Mỹ Hương
Ngày phê duyệt
15/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000046230 093080000055

HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG TÂY ĐÔ

82.800.000 VND 10 ngày 10
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Laptop HP
vn
1 cái Laptop HP PAVILION X360 EK 2024U(Cảm ứng Xoay 360 độ) Intel Core i5 120U Dram 16gb /SSD 512GB SSD 512GB/14IN Intel Graphics FHD 1920/1080/WIN 11/WAM GOLD Màu gold vn 21.900.000
2 Máy tính xách tay (NP) HP
vn
1 cái Máy tính xách tay (NP) HP PAVILION X360 1 0172TU131125G4/4GD4/256SSD/14.0FHDT/WLAXBT5.2/3C43WHR/BẠC/W11SL(4YID7PA) vn 19.900.000
3 Máy vi tính để bàn
vn
1 cái Máy vi tính để bàn Mạch Chính Vi tính Giagabyte GA 510/M H Chip vi Sử Lý INTEL CORE I5/ BOX Chính hãng Dram máy vi tính DDR4/4GB/8GB SSD 512 gb/ Gen 2.5/sata 3. Màn hình LCD HIKVISION 24”D5022FN10 Case PTRIOT PAV1. Nguồn Arraw 500W. Bàn phím Logitech B100 Chuột Quang có dây Logitech/B100 window 11 Xuất xứ ; lắp ráp việt Nam vn 17.900.000
4 Máy quét Ricoh sp 1120N, A4, 2 Mặt Tự Động
vn
2 cái Máy quét Ricoh sp 1120N, A4, 2 Mặt Tự Động Kết nối Mạng Lan.Tốc Độ 20 ppm/40ipm(quét màu,300,dpi)Khay giấy 50 tờ/công xuất 3000tờ/ Ngày/Kết nối USP 3.2,VÀ Lan Kèm theo giải pháp số hoá bóc tách 20 trường dữ liệu tiếng Việt. Xuất xứ: Hãng Ricoh vn 8.800.000
5 Máy in laser trắng đen Canon 121DN
vn
1 cái Máy in laser trắng đen Canon 121DN Tốc độ in 29 trang/phút, in khổ A4, in 2 mặt tự động Đảo mặt 18 trang/phút Độ phân giải 600 dpi x 400 dpi Bộ nhớ 256 MB Màn hình Màn hình LCD 5 dòng Thời gian bản in đầu tiên 5.4 giây Giấy vào Khay giấy vào 150 tờ, khay ra : 100 tờ Kết nối USB 2.0 tốc độ cao, mạng LAN Canon Mobile Printing (in qua thiết bị di động) Hệ điều hành Windows,Mac OS 10.6.x – 10.9(*3), Linux(*3), Citrix (phiên bản FR2 về sau) Ngôn ngữ in Công nghệ in siêu nhanh UFR II LT Mực Cartridge 071: 1.200 trang (Đi kèm theo máy: 700 trang) Cartridge 071H: 1.200 tờ ( độ phủ 5%) Công Suất 2,000 trang / tháng Kích thước (W x D x H) 356x283x213 mm Xuất xứ : Hãng Canon vn 5.500.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây