Mua sắm thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
2.295.536.000 VND
Ngày đăng tải
16:15 27/11/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-MNNH
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Nam Hải
Ngày phê duyệt
27/11/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0105952172 0105952172

CÔNG TY TNHH GẤM NGỌC

2.295.536.000 VND 10 tháng 10 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bột bắp
HK037
30 Kg Bột bắp được đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 60.000
2 Bột sắn dây loại 1
HK040
40 Kg Bột sắn dây được đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 205.000
3 Cốt dừa (400g/ml/hộp) loại 1
HK059
62 Hộp Đồng nhất, sáng mịn, hộp không móp méo, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng. Việt Nam 35.000
4 Đậu phụ trắng
ĐP001
50 Kg Đậu có màu trắng tinh, mùi thơm của đỗ tương, không chứa chất bảo quản Việt Nam 35.000
5 Dầu Simply
HK044
396 Lít Simply chai 1lit, 100% dầu đậu nành, dầu olein cọ, dầu hướng dương… Màu vàng, trong, không vẩn đục, được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 72.000
6 Đường kính
HK061
188 Kg Đường kính túi 1kg, Còn nguyên túi. Không ẩm mốc, không chảy nước, màu trắng hoặc vàng đặc trưng. Được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 32.000
7 Gói kho tàu (28g/gói)
HK075
110 Gói Đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 9.000
8 Nước mắm Cát Hải (chai nhựa 500ml)
HK058
306 Lít Mắm Cát Hải, thành phần từ cá biển và muối ăn, có mùi thơm đặc trưng. Việt Nam 40.000
9 Sữa tươi Vinamik 1l
HK073
20 lít Nguyên hộp không móp méo, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng. Việt Nam 45.000
10 Sữa đặc Ông Thọ (380g/hộp)
HK072
15 Hộp Nguyên hộp không móp méo, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng. Việt Nam 35.000
11 Thịt mông sấn
TL006
1.613 Kg Màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng. Thịt săn chắc, đàn hồi. Các thớ thịt đều, khô ráo, không bị chảy nước, bì mềm, mỡ màu trắng trong hơi ngà, không mùi hôi thối. Sờ hơi dính tay. Việt Nam 145.000
12 Tim
TL021
83 Kg Màu nâu tươi hồng và bóng, khô ráo, không bị chảy nước, không mùi ôi thiu, sờ hơi dính tay. Việt Nam 320.000
13 Cật
TL022
50 Kg Màu nâu tươi nhạt và bóng, khô ráo, không bị chảy nước, không mùi ôi thiu, sờ hơi dính tay. Việt Nam 140.000
14 Gan lợn
TL024
20 Kg Màu nâu tươi nhạt và bóng, khô ráo, không bị chảy nước, không mùi ôi thiu, sờ hơi dính tay. Việt Nam 58.000
15 Cá vược
HS020
182 Kg Size 2kg/con, tươi ngon không có mùi ươn, hôi. Việt Nam 220.000
16 Mực ống 7-8 con 1kg
HS026
70 Kg Mực thịt trắng, tươi ngon, không có mùi ươn, hôi Việt Nam 340.000
17 Cua đồng sống
HS027
165 Kg Cua còn sống Việt Nam 190.000
18 Rau cải chíp
RC006
30 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30.000
19 Rau cải xoong
RC007
40 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 32.000
20 Rau cải cúc
RC008
50 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 32.000
21 Rau dền
RC010
30 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 35.000
22 Rau đay
RC012
30 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 50.000
23 Rau rút
RC014
20 Kg Rau tươi xanh, vỏ trắng, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 55.000
24 Dọc mùng
RC022
55 Kg Cây tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30.000
25 Su hào
RC024
160 Kg Củ tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30.000
26 Củ canh
RC030
125 Kg Củ tươi ruột trắng, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 43.000
27 Me
RC069
40 Kg Cạo vỏ mầu xanh tươi, không bị dập nát. Việt Nam 65.000
28 Khoai lang
RC046
45 Kg Củ đều, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 55.000
29 khoai môn
RC048
20 Kg Củ đều, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 55.000
30 Củ dền
RC049
30 Kg Củ đều, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 35.000
31 Đỗ đũa
RC050
40 Kg Quả tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 40.000
32 Đỗ cove
RC051
50 Kg Quả tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 40.000
33 Tỏi tây
RC055
10 Kg Cây tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 55.000
34 Chuối xanh
RC057
40 Kg Quả tươi xanh, nguyên buồng hoặc cắt sẵn, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 18.000
35 Thì là
RC058
4 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 90.000
36 Rau răm
RC044
4 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 55.000
37 lạc đỏ
HK028
70 Kg Lạc nhân đỏ loại 1, hạt phải to tròn, đều hạt ,không sâu, không nấm mốc, không ẩm mốc, không hôi, không mối mọt Việt Nam 105.000
38 Vừng sát vỏ
HK030
25 Kg Vừng khô, không nấm mốc, không ẩm mốc, không hôi, không mối mọt Việt Nam 110.000
39 Muối tinh
HK062
20 Kg Muối trắng, khô, không ẩm mốc, đóng gói tem mác rõ ràng. Việt Nam 10.000
40 Chanh
RC071
40 Kg Quả tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn. Việt Nam 45.000
41 Mùi ta
RC039
100 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 70.000
42 Gấc chín (Ruột Gấc)
RC080
40 Kg Ruột mầu đỏ tươi, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 195.000
43 Gói cá kho (28g/gói)
HK074
50 Gói Đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 9.000
44 Gói gia vị Bò sốt vang
HK076
100 Gói Đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 18.000
45 Gói gia vị nấu Cà ri
HK077
100 Gói Đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 5.000
46 Gia vị nấu phở bò
HK078
100 Gói Đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 13.000
47 Gói gia vị phở gà
HK079
100 Gói Đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 13.000
48 Dưa hấu
HQ005
830 Kg Dưa hấu size 3-4kg/1 quả, không dập nát, ruột đỏ tươi, ngọt. Việt Nam 32.000
49 Thanh long
HQ007
450 Kg Quả to đều, vỏ hồng tươi, ruột trắng, không bị dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản. Việt Nam 52.000
50 Dưa vàng
HQ006
260 Kg Dưa size 3-4kg/1 quả, không dập nát, ruột tươi, ngọt. Việt Nam 60.000
51 Nho
HQ021
50 Kg Quả to đều, vỏ xanh, không dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản Việt Nam 100.000
52 Củ đậu
HQ021
100 Kg Củ to đều, không dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản Việt Nam 20.000
53 Táo tây
HQ010
20 Kg Quả to đều, mầu đỏ tuơi, không dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản Việt Nam 70.000
54 Táo Mỹ
HQ011
50 Kg Quả to đều, mầu đỏ tuơi, không dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản Việt Nam 150.000
55 Bưởi da xanh
HQ012
50 Kg Quả to đều, vỏ xanh tươi, ruột mọng nước, không dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản Việt Nam 80.000
56 Quýt úc
HQ023
120 Kg Quả to đều, vỏ vàng tươi, ruột mọng nước, ngọt, không dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, dán tem mác rõ ràng. Việt Nam 155.000
57 Thanh long đỏ
HQ015
420 Kg Quả to đều, vỏ hồng tươi, ruột đỏ tươi, không bị dập nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản. Việt Nam 65.000
58 Dưa hấu không hạt
HQ016
50 Kg Dưa hấu size 3-4kg/1 quả, không dập nát, ruột đỏ tươi, ngọt. Việt Nam 48.000
59 Quả lê
HQ017
70 Kg Lê size 0,5kg/1 quả, không dập nát Việt Nam 55.000
60 Bầu
RC021
140 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật .., Việt Nam 35.000
61 Bí xanh.
RC016
400 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật .., Việt Nam 28.000
62 Bí đỏ
RC018
137 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật .., Việt Nam 27.000
63 Cà chua
RC033
500 Kg Quả tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 38.000
64 Cá diêu hồng
HS001
50 Kg Bỏ đầu, ruột size 1,5kg/con, tươi ngon không có mùi ươn, hôi. Việt Nam 95.000
65 Cá hồi phi lê úc loại I
HS039
60 Kg Cá hồi Úc philê loại 1, tươi ngon thịt thơm, không có mùi ươn, hôi. Việt Nam 800.000
66 Cà rốt
RC032
711 Kg Củ tươi, vàng không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25.000
67 Bắp cải
RC036
263 Kg Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 24.000
68 Cải thảo
RC052
120 Kg Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25.000
69 Rau cải xanh
RC003
210 Kg Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25.000
70 Cam sành
HQ013
30 Kg Quả tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 39.000
71 Cam bóc ngọt
HQ024
300 Kg Quả tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 65.000
72 Cần tây
RC056
10 Kg Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 55.000
73 Rau Cần ta
RC079
50 Kg Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 38.000
74 Chuối tiêu chín
HQ003
320 Quả Quả tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 2.800
75 Cáy
HS023
20 Kg Tươi sống, khỏe, không mùi ươn thối Việt Nam 160.000
76 Ngao
HS030
394 Kg Không dập nát, không há miệng, không mùi ươn thối Việt Nam 33.000
77 Củ cải
RC025
200 Kg Củ tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 24.000
78 Củ sả
RC061
10 Kg Củ tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25.000
79 Đỗ đen
HK029
70 Kg Đậu đen sạch vỏ, khô, vàng, hạt phải to tròn, đều hạt ,không sâu, không nấm mốc, không ẩm mốc, không hôi, không mối mọt. Việt Nam 85.000
80 Xương đuôi
TL019
816 Kg Xương màu hồng tươi, khô ráo, không bị ướt, không chảy nước, không mùi hôi thối. Việt Nam 105.000
81 Đỗ xanh không vỏ
HK024
70 Kg Đỗ có màu vàng, đã được tách lớp vỏ bên ngoài hạt, hạt đều, không bị mọt, không bị hôi, mốc, khi nấu lên hạt bở. Không chât bảo quản, đảm bảo vệ sinh - ATTP Việt Nam 65.000
82 Quả dứa
RC067
90 Kg Quả tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 29.000
83 Gạo tẻ bắc hương
HK022
5.940 Kg Gạo màu trắng, không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt, hàng công ty có xuất xứ nguồn gốc, có giấy phép kinh doanh, có giấy chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 27.000
84 Gạo nếp thơm
HK023
500 Kg Gạo màu trắng, không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt, hàng công ty có xuất xứ nguồn gốc, có giấy phép kinh doanh, có giấy chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 40.000
85 Giá đỗ sạch khô
RC070
25 Kg Không bị thối nát, khô nước, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 22.000
86 Gừng tươi
RC077
25 Kg Củ tươi, Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 60.000
87 Hành khô
HK003
232 Kg Củ khô, không ẩm mốc, không chứa chất bảo quản Việt Nam 75.000
88 Hành lá
RC073
370 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 65.000
89 Hành tây
RC054
40 Kg Củ tươi, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 22.000
90 Hạt sen khô
HK033
15 Kg Hạt đều, không ẩm mốc, không chứa chất bảo quản Việt Nam 255.000
91 Khoai sọ
RC029
55 Kg Củ tươi, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 40.000
92 Khoai tây
RC028
550 Kg Củ tươi, vàng không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25.000
93 Lươn
HS032
50 Kg Lươn sống, size 0.5kg/1 con Việt Nam 260.000
94 Mỡ lợn
TL023
20 Kg Mỡ tươi, có độ đàn hồi tốt Việt Nam 95.000
95 Mướp
RC020
55 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật .., Việt Nam 30.000
96 Nấm hương khô
HK005
2.5 Kg ,,,, Việt Nam 350.000
97 Ngô bắp tươi
RC062
15 Kg Bắp ngô tươi, vàng không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 90.000
98 Trứng gà ta
TR001
4.060 Quả Quả đều, vỏ mỏng, màu lốm đốm, sờ ram ráp nặng tay, không lúc lắc, không dập nát, không mùi hôi thối Việt Nam 4.300
99 Rau mồng tơi
RC013
130 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 26.000
100 Rau muống
RC015
50 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25.000
101 Rau ngót
RC009
75 Kg Rau tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 60.000
102 Quả sấu
RC045
60 Kg Quả tươi xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập nhũn, không mùi ôi thối. Việt Nam 58.000
103 Su su
RC023
400 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật .., Việt Nam 25.000
104 Sườn thăn
TL016
71 Kg Sườn thăn, màu hồng tươi, khô ráo, không bị ướt, không chảy nước, không mùi hôi thối. Việt Nam 185.000
105 Súp lơ xanh
RC026
200 Kg Tươi xanh, không bị thối nát, không bị nấm mốc, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 60.000
106 Thịt nạc mông
TL001
20 Kg Màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng. Thịt săn chắc, đàn hồi. Các thớ thịt đều, khô ráo, không bị chảy nước, bì mềm, mỡ màu trắng trong hơi ngà, không mùi hôi thối. Sờ hơi dính tay. Việt Nam 160.000
107 Thịt nạc vai
TL002
276 Kg Màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng. Thịt săn chắc, đàn hồi. Các thớ thịt đều, khô ráo, không bị chảy nước, bì mềm, mỡ màu trắng trong hơi ngà, không mùi hôi thối. Sờ hơi dính tay. Việt Nam 160.000
108 Thịt bò thăn ( Thịt bò loại 1)
TB026
352 Kg Tươi loại 1, có màu đỏ tươi, mỡ bò có màu vàng tươi, gân màu trắng và cứng khi ấn vào. Thớ thịt bò nhỏ, mềm, thịt khô ráo, thịt có độ đàn hồi tốt, không bị nhớt và không có mùi hôi. Sờ hơi dính tay. Việt Nam 340.000
109 Thịt gà ta ko đầu chân cánh sát cổ
GC006
710 Kg Thịt gà thịt sẵn bỏ lòng mề, chân cổ, Da vàng hoặc trắng ngà, thịt không có mùi hôi, có mùi đặc trưng, thịt lọc ra sờ dính tay, co giãn đàn hồi. Thịt không bị nhớt, chảy nước, không có mùi hôi thối. Việt Nam 170.000
110 Thịt nạc vai giòn
TL003
50 Kg Màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng. Thịt săn chắc, đàn hồi. Các thớ thịt đều, khô ráo, không bị chảy nước, bì mềm, mỡ màu trắng trong hơi ngà, không mùi hôi thối. Sờ hơi dính tay. Việt Nam 165.000
111 Thịt ngan ko đầu chân cánh, sát cổ
GC003
1.252 Kg Thịt ngan tươi sống bỏ lòng mề, chân, cổ Việt Nam 175.000
112 Vịt ko đầu
GC008
20 Kg Thịt vịt tươi sống bỏ lòng mề, chân, cổ Việt Nam 130.000
113 Chim câu
GC009
50 Kg Thịt chim tươi sống Việt Nam 440.000
114 Tỏi khô
HK002
40 Kg Củ khô, không ẩm mốc, không chứa chất bảo quản Việt Nam 70.000
115 Tôm nớt to (30-35 con/kg)
HS012
711 Kg Tôm còn sống Việt Nam 325.000
116 Trứng cút
TR004
20.000 Quả Quả đều, vỏ mỏng, màu lốm đốm, sờ ram ráp nặng tay, không lúc lắc, không dập nát, không mùi hôi thối Việt Nam 1.100
117 Trứng vịt
TR002
50 Quả Quả đều, vỏ mỏng, màu lốm đốm, sờ ram ráp nặng tay, không lúc lắc, không dập nát, không mùi hôi thối Việt Nam 5.000
118 Gà phi lê
GC015
50 Kg Thịt gà phi lê, thịt không có mùi hôi, có mùi đặc trưng, thịt lọc sờ dính tay, co giãn đàn hồi. Thịt không bị nhớt, chảy nước, không có mùi hôi thối. Việt Nam 95.000
119 Xương gà
GC012
10 Kg Xương trắng, tuỷ có màu hồng tươi, khô ráo, không mùi hôi thối. Việt Nam 35.000
120 xương ống
TL020
10 Kg Xương trắng, tuỷ có màu hồng tươi, khô ráo, không mùi hôi thối. Việt Nam 65.000
121 Xúc xích
HK080
1.680 Cái Xúc xích tươi ngon, không chứa chất phụ gia Việt Nam 7.000
122 Bánh đa tươi
HK012
754 Kg Bánh đa tươi mới, có màu trắng, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 30.000
123 Bánh phở
HK020
578 Kg Bánh phở tươi mới, có màu trắng, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 25.000
124 Bún
HK018
908 Kg Bánh phở tươi mới, có màu trắng, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 22.000
125 Bánh cuốn
HK017
600 Kg Bánh phở tươi mới, có màu trắng, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 45.000
126 Bánh bông lan
HK095
5.360 Cái Bánh sản xuất trong ngày, xốp mềm, thơm, không nát, không chảy nước, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 4.500
127 Bánh xu kem
HK098
2.000 Cái Bánh sản xuất trong ngày, xốp mềm, thơm, không nát, không chảy nước, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 4.000
128 Bánh mỳ sanwich
HK009
6.600 Túi Bánh sản xuất trong ngày, xốp mềm, thơm, không nát, không chảy nước, không chua, không chứa chất phụ gia. Việt Nam 20.000
129 Bột canh vifon
HK055
230 Kg Bột canh Vifon được đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 30.000
130 Bột đao
HK036
25 Kg Bột đao được đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 80.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây