Mua sắm thuốc, bông băng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thuốc, bông băng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
95.385.000 VND
Ngày đăng tải
09:45 29/12/2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
5786/QĐ-BTL
Cơ quan phê duyệt
BTL VÙng 4 Hải quân
Ngày phê duyệt
30/11/2022
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8195206685 8195206685

Nhà thuốc Hoa Lý

0 VND
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cerebrolysin 10mg
Cerebrolysin
20 ống Hộp 5 ống 10ml Áo 114.000
2 Tanganil
Tanganil
120 viên Hộp 30 viên Pháp 5.500
3 Diamicron 30mg MR
Diamicron 30mg MR
200 viên Hộp 2 vỉ x 30 viên Pháp 3.800
4 Nexium mup
Nexium mup
140 viên Hộp 2 vỉ x 7 viên Pháp 28.500
5 Telfas 180mg
Telfas 180mg
200 viên Hộp 10 viên Sanofi 9.000
6 Alphachoay
Alphachoay
500 viên Hộp 2 vỉ x 15 viên Sanofi 2.700
7 Cephalexin
Cephalexin
1.000 viên Hộp 10 viỉ x 10 viên Diviphar 1.800
8 Ventolin Xịt
Ventolin
11 lọ Lọ 5ml Pháp 105.000
9 Coveram 5mg/5mg
Coveram 5mg/5mg
30 lọ Lọ x 30 viên Pháp 250.000
10 Coversyl Plus 5/1.25mg
Coversyl Plus
5 lọ Lọ x 30 viên Pháp 246.000
11 Refresh
Refresh
20 lọ Lọ x 15ml Pháp 70.000
12 Tobramycin
Tobramycin
100 lọ Lọ x 5ml Traphaco 13.900
13 Vroto
Vroto
50 lọ Lọ x 13ml Roto 57.000
14 Omega 3
Omega 3
10 lọ Lọ x 80 viên Đức 335.000
15 Pluss C
Pluss C
100 tube Tube x 10 viên Tradewin Asia 48.000
16 Homtamin gingeng
Homtamin gingeng
100 Hộp Hộp x 60 viên Hàn Quốc 120.000
17 Boganic fort
Boganic fort
300 Hộp Hộp 5 vỉ x 10 viên Traphaco 103.000
18 Hoạt huyết dưỡng não
Hoạt huyết dưỡng não
31 Hộp Hộp 5 vỉ x 20 viên Traphaco 95.000
19 Enterogermina
Enterogermina
50 Hộp Hộp 2 vỉ x 10 ống Sanofi 170.000
20 Daflon
Daflon
5 Hộp Hộp 4 vỉ x 15 viên Pháp 245.000
21 Nước muối súc miệng
Nước muối súc miệng
500 chai Chai 500ml Traphaco 7.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây