Mua sắm tivi

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm tivi
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
60.000.000 VND
Ngày đăng tải
10:46 19/09/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
25/QĐ-THTM
Cơ quan phê duyệt
Trường TH Thuần Mẫn
Ngày phê duyệt
15/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8019266907 8019266907

HỘ KINH DOANH BÙI VĂN CHUNG (HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VÀ NỘI THẤT ANH CHUNG)

60.000.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi Samsung UA65DU8000KXXV
UA65DU8000KXXV
3 cái Tivi Samsung UA65DU8000KXXV. -Model:UA65DU8000KXXV -Nhà sản xuất: Samsung; Xuất xứ: Việt Nam. -Thời gian bảo hành: 24 tháng. -Loại Tivi: LED; Kích thước màn hình: 65 inch. -Độ phân giải: 4K (UHD); Tần số quét: 60Hz; Bộ vi xử lý: Crystal 4K. -Smart Tivi: Có; -Tivi 3D: không; -Tivi màn hình cong: không; -HDR: Có. -Công nghệ xử lí hình ảnh: Dynamic Crystal Color, Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K, Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer, HDR cải thiện độ tương phản, Motion Xcelerator cho chuyển động mượt mà hơn, Auto Low Latercy giảm độ trễ khi chiến game Góc nhìn: 178/178. -Công nghệ âm thanh: Q-Symphony Next kết hợp loa tivi với loa thanh bằng AI, Active Voice Amplifier điều chỉnh âm hội thoại theo môi trường, Adaptive Sound Tự động điều chỉnh chất âm phù hợp với nội dung đang chiếu, Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS -Tổng công suất loa: 20W -Cổng WiFi: Wifi 5; -Cổng Internet (LAN): 1 cổng; -Cổng HDMI: 3 cổng; -Cổng Optical: 1 cổng; -Cổng USB: 2 x USB-A. -Chia sẻ thông minh: Bluetooth 5.2 -Hệ điều hành: Tizen; -Bộ nhớ: DDR 2g, Flash 8G; -Mạng xã hội: YouTube, Netflix, VieON, FPT Play, MyTV, VTVCab ON, TV360, Galaxy Play, Clip TV, VTVGo, Spotify, Trình duyệt web, Apple TV -Điều khiển bằng cử chỉ: không; Tìm kiếm bằng giọng nói: trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby; Nhận diện khuôn mặt: không. Bao gồm: Dây cáp HDMI 10M, khung treo áp tường 65 inch, dây điện. Việt Nam 20.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây