Mua sắm tivi 65 inch

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm tivi 65 inch
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
85.200.000 VND
Ngày đăng tải
09:52 23/07/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 51/QĐ-THNP
Cơ quan phê duyệt
Trường TH Nhơn Phú
Ngày phê duyệt
22/07/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4100989017 4100989017

CỬA HÀNG NET COM

85.200.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi TCL LED 4K 65inch 65P638
65P638
4 Cái Xuất xứ: Việt Nam Hãng sản xuất: TCL Model: 65P638 Năm sản xuất: 2023/2024 Loại Tivi: Google Tivi Kích thước màn hình: 65 inch Độ phân giải: 4K (UHD) Tần số quét: 60 Hz Bộ vi xử lí: Bộ xử lý AiPQ Gen 2 Công nghệ xử lí hình ảnh: HDR10 Công nghệ âm thanh: Dolby Audio Tổng công suất loa: 20W Số lượng loa: 2 loa Cổng WiFi: Wi-Fi 5 (2.4G + 5G) Cổng Internet (LAN): Có Cổng HDMI: 3 cổng Cổng AV in (Composite / Component): Có Cổng AV out: Có Cổng USB: Có Chia sẻ thông minh: Bluetooth 5.0 Hệ điều hành - Giao diện: Google TV Trình duyệt web: Có Kích thước có chân đế: 1445 x 888 x 352 mm Kích thước không chân đế: 1445 x 833 x 81 mm Thời gian bảo hành: 24 tháng * Kèm theo vật tư thi công: Tấm Meca bảo vệ màn hình, Thanh trượt, Giá treo, aptomat, dây điện, nẹp nhựa, cáp HDMI Unitek 15 mét, đinh, cùm, ốc vít, dây rút, băng keo. Việt Nam 21.300.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây