Mua sắm trang bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
75.671.000 VND
Ngày đăng tải
14:15 28/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
998/QĐ-V7
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Kỹ thuật Thông tin Công nghệ cao
Ngày phê duyệt
25/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107327819 0107327819

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC GIA HUY

75.671.000 VND 7 ngày 07 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Smart tivi SamSung UHD 4K 75 inch 2026 UA75U8500HKXXV
SS75
2 Cái - Mã sản phẩm: UA75U8500HKXXV - Xuất xứ: Việt Nam - Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) - Bluetooth: v5.2 - Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5 - Cổng HDMI: 3 cổng - Cổng USB: 2 cổng - Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS - Các ứng dụng sẵn có: Web Browser, YouTube, Netflix - Điều khiển tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng SmartThings - Kết nối Bàn phím, chuột: Có - Tương tác thông minh: Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube, Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt, Remote Control App - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K, UHD Dimming, Contrast Enhancer, HDR 10+, HDR (High Dynamic Range) - Công nghệ âm thanh: Q - Symphony, Object Tracking Sound - OTS Lite Adaptive Sound - Tổng công suất loa: 20W - Bảo hành: 02 năm Việt Nam 18.500.000
2 Smart tivi SamSung UHD 4K 65 inch 2026 UA65U8500HKXXV
SS65
2 Cái - Mã sản phẩm: UA65U8500HKXXV - Xuất xứ: Việt Nam - Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) - Bluetooth: v5.2 - Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5 - Cổng HDMI: 3 cổng - Cổng USB: 2 cổng - Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS - Các ứng dụng sẵn có: Web Browser, YouTube, Netflix - Điều khiển tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng SmartThings - Kết nối Bàn phím, chuột: Có - Tương tác thông minh: Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube, Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt, Remote Control App - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K, UHD Dimming, Contrast Enhancer, HDR 10+, HDR (High Dynamic Range) - Công nghệ âm thanh: Q - Symphony, Object Tracking Sound - OTS Lite Adaptive Sound - Tổng công suất loa: 20W - Bảo hành: 02 năm Việt Nam 15.400.000
3 Smart tivi SamSung UHD 4K 43 inch 2026 UA43U8500HKXXV
SS43
1 Cái - Mã sản phẩm: UA43U8500HKXXV - Xuất xứ: Việt Nam - Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) - Bluetooth: v5.2 - Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5 - Cổng HDMI: 3 cổng - Cổng USB: 2 cổng - Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS - Các ứng dụng sẵn có: Web Browser, YouTube, Netflix - Điều khiển tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng SmartThings - Kết nối Bàn phím, chuột: Có - Tương tác thông minh: Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube, Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt, Remote Control App - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K, UHD Dimming, Contrast Enhancer, HDR 10+, HDR (High Dynamic Range) - Công nghệ âm thanh: Q - Symphony, Object Tracking Sound - OTS Lite Adaptive Sound - Tổng công suất loa: 20W - Bảo hành: 02 năm Việt Nam 7.871.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây