Mua sắm trang thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
38
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
659.620.000 VND
Ngày đăng tải
22:05 19/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
102-QĐ/VPTU
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Thành ủy pleiku
Ngày phê duyệt
19/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5901187144 5901187144

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TƯỜNG HUY TÂY NGUYÊN

563.975.100 VND 563.975.100 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0310140399 0310140399 CÔNG TY CỔ PHẦN I.P.L Xếp hạng 4
2 vn5901175029 5901175029 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ ĐẠI VIỆT Xếp hạng 6
3 vn0315115893 0315115893 CÔNG TY TNHH KINH DOANH TIN HỌC TÍN PHÁT Xếp hạng 5
4 vn1201629470 1201629470 Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng Xếp hạng 2
5 vn1200598438 1200598438 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI Xếp hạng 3
6 vn5900447431 5900447431 TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT Xếp hạng 7

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
iPad Gen 10 2022 10.9 inch WiFi 256GB hoặc tương đương
43 Cái Trung Quốc 12.132.450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Ốp UNIQ Moven For Ipad 10.9 Inch 2022-GEN 10 hoặc tương đương
43 Cái SINGAPORE 983.250 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây