Mua sắm trang thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
37
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
324.200.000 VND
Ngày đăng tải
09:12 24/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
KQ2400583850_2412240907
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON LŨNG TÁO
Ngày phê duyệt
24/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101856397 0101856397

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI THĂNG LONG S.T.D

322.500.000 VND 322.500.000 VND 10 ngày Từ ngày ký hợp đồng đến 31/12/2024

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Giường Y tế
1 Chiếc Việt Nam 2.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Cân đo
1 Chiếc Trung quốc 2.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Ti vi 65 inh Màn hình hiển thị thông minh
5 Chiếc Trung quốc 14.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thang leo lưới
1 Bộ Việt Nam 5.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Cổng chui có hình chuột Mikey
2 Bộ Việt Nam 630.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Đích thẳng đứng, đích năm ngang
3 Bộ Việt Nam 520.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cột bóng rổ
2 Bộ Việt Nam 1.190.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Kệ đồ dùng 15 ô
4 Bộ Việt Nam 4.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bục thể dục bằng gỗ MDF
4 Bộ Việt Nam 900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bục thể dục bằng gỗ MDF Bục bật xa.
5 Bộ Việt Nam 420.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Trang phục biểu diễn (dùng cho HS)
10 Bộ Việt Nam 350.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tủ trang phục biểu diễn
1 Chiếc Việt Nam 4.190.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ đồ chơi MIC khối liên hoàn
1 Bộ Việt Nam 44.850.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Đu treo, xích đu ghế gấu
2 Bộ Việt Nam 2.910.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Cầu thăng bằng dao động ( Bộ đồ chơi vân động thể dục )
1 Bộ Việt Nam 4.190.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Mâm quay 6 con giống
1 Bộ Việt Nam 13.490.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Thú nhún lò xo hình các con vật
5 cái Việt Nam 2.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Nhà bóng
1 Bộ Việt Nam 34.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bể chơi cát nước hình con rùa
2 Chiếc Việt Nam 3.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bạch tuyết, bẩy chú lùn
1 Bộ Việt Nam 9.490.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ con gà
1 Bộ Việt Nam 1.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Tượng cô tấm giếng nước
1 Chiếc Việt Nam 4.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Giá phơi khăn hình chữ A
8 Chiếc Việt Nam 900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ nấm BM 204
1 Bộ Việt Nam 9.490.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Khung rèm Phông rèm sân khấu ngoài trời
1 Chiếc Việt Nam 25.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tủ úp cốc
5 Chiếc Việt Nam 2.390.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Kệ dâu tây
5 Chiếc Việt Nam 1.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây