Mua sắm trang thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
400.000.000 VND
Ngày đăng tải
12:46 28/08/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
148/QĐ-THPTNQ
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Ngô Quyền
Ngày phê duyệt
26/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3100830419 3100830419

CÔNG TY TNHH SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC SƠN HÀ

400.000.000 VND 5 ngày 05 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thuốc thử Benedic (300ml)
BND
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 150.000
2 Ethanol 96°
C2H5OH-100
5 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 32.000
3 Sodium hydroxide NaOH (100g)
NaOH
5 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 80.000
4 CuSO4 (50g)
CuSO4
5 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 250.000
5 Hydrochloride acid HCl (50ml)
HCl
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 144.000
6 Thuốc nhuộm xanh methylene (100ml)
XM
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 180.000
7 Ethanol (100ml) (TBDC)
C2H5OH-100
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 108.000
8 NaCl 0.65%
NaCl 0.65%
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 29.000
9 Thuốc nhuộm carmine (100ml)
CM
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 270.000
10 Acetic acid (300ml)
CH3COOH
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 270.000
11 Dụng cụ ép tỏi
EPT
10 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 450.000
12 Đĩa Petri
INT100
10 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 32.000
13 Giấy dán ống nghiệm
GON
1 Tệp Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 180.000
14 Bơm tiêm 3ml
BT
10 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.000
15 Ấm siêu tốc 1,8 lít Sunhouse
SHD1351
1 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 400.000
16 Thùng cách nhiệt đựng đá 16 lit
16L
4 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 270.000
17 Thước kẻ
THUOC
10 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 50.000
18 Dao
DAO
5 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 180.000
19 Giấm trắng
GIAM
10 Chai Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 17.000
20 Hũ thuỷ tinh
HT
24 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 27.000
21 Bếp từ
KG18IC1
4 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.805.000
22 Nồi
SHG301
4 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 700.000
23 Bình thủy tinh 22 lít
22L
4 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 810.000
24 Coban Clorua CoCl2 (500ml)
CoCl2
2 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 800.000
25 Cân kỹ thuật
240
1 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 460.000
26 Tủ sấy
101-0AB
2 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 12.500.000
27 Chuông thủy tinh
CTT
4 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 1.200.000
28 Bộ thiết bị tìm hiểu cấu trúc và hoạt động của tim
BIO11 G42
2 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.800.000
29 Móc thủy tinh
MTT
10 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 45.000
30 Dung dịch tiêm Adrenalin
TH
3 hộp Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 50.000
31 Giấy thấm
USE81
2 Hộp Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 99.000
32 Acetic acid (300ml)
CH3COOH
3 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 350.000
33 Bột sắt Fe
Fe bột
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 40.000
34 Nhôm lá (Al)
Al lá
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 100.000
35 Nhôm bột, loại mịn màu trắng bạc
Al bột
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 110.000
36 Đồng vụn (Cu)
Cu vụn
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 79.000
37 Iodine (I2)
I2
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 980.000
38 Potassium iodide (KI)
KI
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 700.000
39 Sodium bromide (NaBr)
NaBr
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 90.000
40 Copper (II) sulfate,(CuSO4.5H2O)
CuSO4.5H2O
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 300.000
41 Sodium thiosulfate, (Na2S2O3)
Na2S2O3
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 40.000
42 Hydropeoxide 30% (H2O2)
H2O2 30%
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 40.000
43 Than gỗ
C
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 40.000
44 Dây phanh xe đạp
DP
1 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 27.000
45 Bình sục khí Drechsel
GPH91
7 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 630.000
46 Mặt kính đồng hồ
INT92
7 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 45.000
47 Bộ thí nghiệm về nguồn điện hóa học
INT93
7 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.210.000
48 Calcium carbide (CaC2)
CaC2
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 75.000
49 Saccharose (C12H22O11)
C12H22O11
1 Lọ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 40.000
50 Bộ trồng cây thuỷ canh
BTC
2 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 460.000
51 Bộ thiết bị cơ khí cỡ nhỏ
ELE CN3
1 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 14.000.000
52 Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển.
MBAD Kit
1 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 5.200.000
53 Biến áp nguồn
SCE120
1 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.530.000
54 Găng tay bảo hộ lao động
INT CN11
20 Đôi Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 16.000
55 Kính bảo hộ
INT34
20 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 16.000
56 Bộ thực hành lắp mạch điện gia đình
TECH10 CN27
5 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.200.000
57 Bộ thực hành lắp ráp mạch điện tử
TECH10 CN28
5 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 1.423.000
58 Phần mềm vẽ kỹ thuật cơ bản
TG1125-039
1 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 8.500.000
59 Video Các phương pháp gia công cơ khí
TG1125-040
1 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 300.000
60 Video Tự động hóa trong sản xuất cơ khí
TD
1 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 300.000
61 Bóng chuyền loại VTV Geru sport
VTV
30 Quả Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 390.000
62 Bóng đá khâu S5 -V-League
S5
30 Quả Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 460.000
63 Vợt cầu lông thi đấu (bao gồm cả căng cước)
KM
20 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 1.180.000
64 Quả cầu lông
CL
20 Hộp Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 375.000
65 Lưới bóng chuyền
402411N
2 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 600.000
66 Xe chở rác
GR 500
5 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 4.500.000
67 Giá đựng sách thư viện
GS5K1
4 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 4.950.000
68 Máy vi tính để bàn All in one
All in one
10 Bộ Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Việt Nam 14.200.000
69 Máy vi tính xách tay
3530
2 Cái Chi tiết thông số tại Hồ sơ chào giá Trung Quốc 16.500.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây