Mua sắm trang thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
177.600.000 VND
Ngày đăng tải
11:12 05/01/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
18-QĐ/VPĐU
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Đảng ủy phường An Khánh
Ngày phê duyệt
26/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0313735066 0313735066

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÙY DUNG

177.600.000 VND 5 ngày 26/12/2025
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính để bàn ASUS
MVT
4 Bộ Chíp xử lý: PU Intel Core 5 210H (12MB, up to 4.80GHz) Bộ nhớ Ram: 16 GB DDR5-5600 hỗ trợ tối đa 64GB -2 khe ram Ổ đĩa cứng: 512GB SSD PCIe NVMe Ổ đĩa quang: Không Kết nối mạng: Lan Gigabit, Wi-Fi + Bluetooth Card đồ họa: Intel UHD Graphics Nguồn: 180W Hệ điều hành: Windows 11 Home Màn Hình ASUS VY249HGR(IPS /120Hz/1ms) Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23.8 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Phần mềm Microsoft Office Home and Trung Quốc 19.900.000
2 Máy in laser đen trắng Canon MF271dn
MI
1 Cái (A4/A5/ In/ Copy/ Scan/ Đảo mặt/ USB/ LAN Tốc độ in: A4 29 ppm Letter 30 ppm 2-Sided 18 ppm (A4) / 19 ppm (Letter) Bộ nhớ: 256 Mb In đảo mặt: Có Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Không Độ phân giải: Print Resolution 600 x 600 dpi Trung Quốc 9.700.000
3 Máy in laser đen trắng Canon LBP246DW
MI
1 Cái (In đảo mặt| A4| A5| USB| LAN| WIFI) Phương pháp in: In trắng đen bằng tia laser Tốc độ in A4: 40 trang / phút khổ A4. Giao tiếp: USB , Lan, Wifi In hai mặt tự động Trung Quốc 9.900.000
4 Máy scan HP Scanjet Pro 3600 F1
MSC
4 Cái (Scan đảo mặt| ADF| A4| A5| USB) Khổ giấy: A4/A5 Tốc độ: 30 trang /phút với độ phân giải 300dpi, quét 2 mặt 60 trang/phút Độ phân giải: 600 dpi x 1200 dpi Cổng giao tiếp: USB Trung Quốc 19.600.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây