Mua sắm trang thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
560
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.037.655.000 VND
Giá dự toán
1.037.655.000 VND
Hoàn thành
09:21 29/06/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
2 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0103720507 0103720507

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ

888.515.000 VND 888.515.000 VND 2 tháng 2 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Tủ đựng hồ sơ, đồ dùng lớp học.
HSP01
14
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
7.445.000
2
Bàn ghế hội họp phòng chờ.
HSP16
10
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
4.230.000
3
Giá vẽ
HSP17
35
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
1.269.000
4
Bàn ghế vi tính 02 chỗ ngồi (01 bàn + 02 ghế)
HSP06
35
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
4.675.000
5
Bảng chống lóa
HSP09
16
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
3.470.000
6
Bàn ghế làm việc các bộ phận KT, Văn thư, thư viện
HSP10
16
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
4.230.000
7
Kệ lớp học
HSP11
15
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
4.670.000
8
Đàn organ
Yamaha PRS - E463
2
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Trung Quốc
12.690.000
9
Dàn âm thanh phục vụ hoạt động
OBT TK-18/OBT 250/OBT 1100
1
Bộ
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Trung Quốc
21.573.000
10
Máy tính xách tay
Lenovo- ThinkBook 14 IIL 20SL00HQVN
4
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Trung Quốc
15.228.000
11
Ti vi 50 inch
Asanzo 50U71
6
Cái
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
14.130.000
12
Rèm cửa 16 phòng
HSP19
350
m2
Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
Việt Nam
423.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây