Mua sắm tủ đựng đồ dùng cho trẻ

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm tủ đựng đồ dùng cho trẻ
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.982.000 VND
Ngày đăng tải
09:23 24/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
346
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non 19/5
Ngày phê duyệt
20/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8346542353 8346542353

Trần Thị Mỹ Liên

98.982.000 VND 5 ngày 5
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tủ đựng đồ dùng cho trẻ
TCN 15
14 cái Tủ đựng đồ dùng cá nhân cho trẻ 15 ô - Tủ đựng đồ cho bé được làm từ nhựa chắc chắn Sản phẩm có thể lắp ghép với số lượng ô không giới hạn, thân tủ và cánh tủ bằng nhựa có nam châm hít chắc chắn. Ngoài ra, tủ nhựa có ưu điểm là màu sắc tươi sáng. Thân tủ bằng nhựa PP. Cánh tủ bằng nhựa ABS. Có bánh xe - Kích thước: N35*C30*S35cm rộng rãi cho bé đựng cặp sách hoặc đồ dùng cá nhân. - Xuất xứ: Việt Nam - Năm sản xuất: 2024 - Sản xuất/phân phối: Công ty TNHH Thiết Bị Giáo dục Việt Việt Nam 5.265.000
2 Tủ đựng đồ dùng cho trẻ
TCN 12
6 cái Tủ đựng đồ dùng cá nhân cho trẻ 12 ô - Tủ đựng đồ cho bé được làm từ nhựa chắc chắn Sản phẩm có thể lắp ghép với số lượng ô không giới hạn, thân tủ và cánh tủ bằng nhựa có nam châm hít chắc chắn. Ngoài ra, tủ nhựa có ưu điểm là màu sắc tươi sáng. Thân tủ bằng nhựa PP. Cánh tủ bằng nhựa ABS. Có bánh xe - Kích thước: N35*C30*S35cm rộng rãi cho bé đựng cặp sách hoặc đồ dùng cá nhân. - Xuất xứ: Việt Nam - Năm sản xuất: 2024 - Sản xuất/phân phối: Công ty TNHH Thiết Bị Giáo dục Việt Việt Nam 4.212.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây