Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm và lắp đặt Hệ thống camera
Tên dự án
Hệ thống camera - công trình Camera giám sát TTATGT và phòng chống tội phạm
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
574.218.000 VND
Giá gói thầu
574.218.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:10 23/08/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
132/QĐ-CATP
Ngày phê duyệt
12/09/2019
Hoàn thành
21:45 19/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ P.V.A TÂY NINH

442.200.870 VND 30 ngày 30 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây