Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
73.435.000 VND
Ngày đăng tải
13:30 17/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
862/QĐ-THCDLBN
Cơ quan phê duyệt
Trường THCS Lợi Bình Nhơn
Ngày phê duyệt
13/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000044273 080090010940

HỘ KINH DOANH TẤN PHÁT

73.435.000 VND 3 ngày 3 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera HDTVI 2MP Dual Light HIKVISION DS-2CE16D0T-EXLPF
CMR
3 Cái – Camera HD-TVI thân trụ – Cảm biến ẢNH CMOS 2MP – Độ phân giải 1920×1080 – Ống kính 3.6mm – Tầm xa hồng ngoại 20m, đèn led trằng 20m – Hỗ trợ DNR/BLC/HLC, menu OSD, chống ngược sáng DWDR – Hỗ trợ 4 chuẩn tín hiệu TVI/AHD/CVI/CVBS, có nút chuyển – Tiêu chuẩn IP67 – Vỏ nhựa Việt Nam 1.790.000
2 Camera HDTVI 2MP Dome Dual Light HIKVISION DS-2CE76D0T-EXLMF
CMR
4 Cái – Camera HD-TVI 2MP bán cầu – Cảm biến CMOS 2MP – Độ phân giải 1920×1080 – Ống kính 2.8mm – Tầm xa hồng ngoại 20m, đèn led trằng 20m – Hỗ trợ DNR/BLC/HLC, menu OSD, chống ngược sáng DWDR – Hỗ trợ 4 chuẩn tín hiệu TVI/AHD/CVI/CVBS, có nút chuyển – Thiết kế vỏ sắt Việt Nam 3.145.000
3 Đầu ghi 32 kênh Turbo ACUSENSE Hikvision iDS-7232HQHI-M2/XT
ĐG
1 Cái – 32 ngõ vào video, chuẩn nén H.265 Pro+/H.265 Pro/H.265/ H.264+, H.264 – Hỗ trợ camera HDTVI, HDCVI, AHD, Analog. – Hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục. Hỗ trợ Camera Analog đàm thoại 2 chiều. – Gán thêm 8 camera IP 4MP – 02 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tối đa 12TB – Cổng HDMI 4K và VGA 1920×1080; 01 ngõ ra CVBS – 01 x RJ45 10/1000Mbps – Hỗ trợ cổng RS485 – Tính năng thông minh VCA – Nguồn 12VDC, 3.3A Việt Nam 18.750.000
4 Ổ cứng Seagate 8TB
OC
1 Cái Dung lượng 8TB Việt Nam 16.790.000
5 Cáp đồng trục Sino
500 mét Cáp đồng Việt Nam 15.000
6 Nguồn camera 2A
NG
7 Cái Nguồn camera Việt Nam 75.000
7 Jack BNC lò xo lõi đồng
BNC
14 Cái BNC lò xo Việt Nam 30.000
8 Vật tư, phụ kiện (Box nhựa, ổ cắm, phích âm/dương, táp lô, đinh vít, tắc kê, băng keo, dây rút, ổ cắm điện)
VT
1 Gói Box nhựa, ổ cắm, phích âm/dương, táp lô, đinh vít, tắc kê, băng keo, dây rút, ổ cắm điện) Việt Nam 3.000.000
9 Phí thi công lắp đặt, hoàn thiện hệ thống
Phí
1 Gói Phí thi công lắp đặt, hoàn thiện hệ thống Việt Nam 8.500.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây