Mua sắm và lắp đặt thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
110
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.559.700.000 VND
Giá dự toán
2.559.700.000 VND
Hoàn thành
09:58 03/06/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
15 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3600283563 3600283563

Công ty TNHH Việt Nét

2.554.200.000 VND 2.554.200.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Thiết bị kiểm tra phanh tổng hợp
Beissbarth, MB8100
1
Bộ
Xuất xứ: EU Năm sản xuất: 2021 *Thông số cơ bản: + 2 Bệ rulo phanh: Trái – phải + Hệ thống cân trọng lượng cầu 8 cảm biến + Cáp cấp nguồn motor, cáp tín hiệu + Tủ điều khiển và các bo mạch điện tử + Phần mềm, khóa bảo vệ phần mềm + Điều khiển tử xa đa chắc năng có pin + Phụ kiện lắp đặt + Máy tính PC, màn hình PC + Tivi 48 inch hoặc lớn hơn + Tủ thiết bị + Sách hướng dẫn sử dụng
EU
1.254.000.000
2
Thiết bị kiểm tra độ trượt ngang
Beissbarth, MSS8400
1
Bộ
- Xuất xứ: EU - Năm sản xuất: 2020 * Thông số cơ bản + Thiết bị trượt ngang + Bộ khuếch đại cảm biển DMS, cảm biến từ Hall Sensor + Phụ kiện lắp đặt
EU
117.700.000
3
Thiết bị kiểm tra khí xả động cơ xăng
Asneth, MGA 5PC
1
Bộ
- Xuất xứ: EU - Năm sản xuất: 2021 *Thông số cơ bản: + Bộ máy MGA 5PC cơ bản kết nối với các thành phần sau: +) Đầu lấy mẫu khí thải có cơ cấu kẹp, ống dẫn dài 8m +) Phần mềm bản quyền, bộ mã hóa bảo vệ phần mềm Wibu Key +) Cáp truyền tín hiệu RS232 kết nối máy tính + Bộ đo tốc độ vòng quay ASNETH RPM Counter 2000 Blue + Bộ máy tính PC, màn hình PC + Tủ thiết bị + Sách hướng dẫn sử dụng
EU
289.300.000
4
Thiết bị kiểm tra khí xả động cơ dầu
Asneth, MSA PC
1
Bộ
- Xuất xứ: EU - Năm sản xuất: 2021 *Thông số cơ bản: + Bộ máy MSA PC cơ bản: +) Đầu lấy mẫu khí thải các loại xe, ống dẫn dài 2,5m +) Phần mềm bản quyền, bộ mã hóa bảo vệ phần mềm Wibu Key +) Cáp truyền tín hiệu RS232 kết nối máy tính và cấp nguồn + Bộ đo tốc độ AVL Dispeed + Bộ máy tính PC, màn hình PC + Tủ thiết bị + Sách hướng dẫn sử dụng
EU
266.200.000
5
Thiết bị kiểm tra đèn chiếu sáng
L.E.T, PLA 35
1
Bộ
- Xuất xứ: EU - Năm sản xuất: 2021 *Thông số cơ bản: + Thiết bị cơ bản + Trụ đứng gắn hệ thống bánh xe + Bộ đường ray + Pin sạc và bộ sạc Adapter + Tủ thiết bị + Bộ máy tính PC, màn hình PC + Sách hướng dẫn sử dụng
EU
187.000.000
6
Thiết bị hỗ trợ kiểm tra gầm
Beissbarth, GST 8508
1
Bộ
- Xuất xứ: EU - Năm sản xuất: 2021 *Thông số cơ bản: + Dầu cho bộ thủy lực HLP22, dung tích 20 lít + Ống cao su tổng hợp 4x2,5m, 4x5m + Tấm lắc (cơ khí) - phiên bản cải tiến GST 8508 + Bộ lắp đặt thủy lực (kích thước 95/80/45 cm) + Bộ thủy lực với van 1 chiều GST 8508, 3x230/400V, 50/60 Hz + Hệ thống điều khiển (400V/50Hz) với đèn kiểm tra, 5m cáp, cáp được lắp sẵn + Sách hướng dẫn sử dụng
EU
341.000.000
7
Thiết bị nâng 2 trụ, thủy lực xe tải 15 tấn
Kích nâng DT
1
Bộ
- Xuất xứ: Việt Nam - Năm sản xuất: 2021 - Đặc điểm: * Hệ thống bơm thủy lực: Nguồn điện 380v/50hz - 3ph - 4p + Công suất motor 2,2KW * Hệ thống cylinder thủy lực sức nâng 15 tấn/trụ
VN
77.000.000
8
Chi phí vận chuyển và lắp đặt
1
Gói
Vận chuyển và lắp đặt thiết bị tại Chi nhánh Đăng kiểm xe cơ giới tại Khu Công nghiệp Đất Đỏ, huyện Đất Đỏ
VN
22.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây