Mua sắm vật chất phúc lợi

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm vật chất phúc lợi
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
100.000.000 VND
Ngày đăng tải
09:09 28/02/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-TĐ
Cơ quan phê duyệt
Trung Đoàn 421 - Sư Đoàn 306
Ngày phê duyệt
27/02/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8050395301 8050395301

ĐỖ THỊ THU HƯƠNG

100.000.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bình thủy điện Panasonic NC - BG 3000
NC-BG3000
11 Chiếc Bình thủy điện tử dung tích 3L Dung tích: 3 lít Công suất: 700W Chất liệu: Inox cao cấp Cách rót nước: Chế độ rót nhỏ giọt Chế độ an toàn: Có Tiện ích: 4 lựa chọn nhiệt độ giữ ấm, cột hiển thị mức nước, chân đế xoay 360 độ Màn hình hiển thị LCD Công nghệ Trung Quốc 2.000.000
2 Bình trà giữ nhiệt Rạng Đông
RD-1040ST2
11 Chiếc Bình trà giữ nhiệt có nút bấm Vật liệu Thân Inox, Nút, Vai nhựa PP nguyên sinh Gioăng TPE Ruột phích Ruột thủy tinh cao cấp Giữ nhiệt Giữ nóng sau 12h và giữ lạnh sau 24h Dung Tích 1.0 Lít Độ giữ nhiệt sau 6 giờ ≥ 78 Việt Nam 150.000
3 Bình lọc nước Chessi
CWP -100
11 Chiếc Công suất lọc: 8 lít/ giờ Hệ thống lọc qua 4 giai đoạn Có thể lắp trực tiếp vào bồn nước Được làm từ nguyện liệu: ABS, SAN: loại nhựa tốt cho sức khỏe, dẻo, chịu lực có độ bền cao Hàn Quốc 3.000.000
4 Phích đá SHARP 5L
.
18 Chiếc Thiết kế tay cầm vừa là quai xách vừa là khóa nắp. Kích thước: 270x200x210mm. Màu sắc; đỏ tươi. Nguyên liệu: PP nguyên sinh+ mút xốp cao cấp. Khả năng giữ lạnh: 18-24h. Trung Quốc 100.000
5 Bộ 6 ly thủy tinh Ocean NewYorK
B07807
30 Bộ Cốc thủy tinh lùn trong suốt loại nhỏ đáy dày của Ocean được làm từ thủy tinh cao cấp Số lượng: 6 chiếc/bộ Dung tích: 205 ml Đường kính miệng – TD: 69 mm Đường kính chân ly – FD: 67 mm Đường kính lớn nhất – MD: 69 mm Chiều cao – H: 83 mm Trọng lượng – W: Thái Lan 110.000
6 Bộ ấm chén khắc sen gốm sứ Bát tràng
BTT-150320211
50 Bộ Bộ ấm chén hoa sen khắc nổi men vàng Bộ ấm chén bao gồm: 01 ấm trà. 06 chén trà. 06 đĩa kê chén. 01 đĩa kê ấm. Việt Nam 500.000
7 Phích nước nóng Rạng Đông 2 L
RD-2035N3
35 Chiếc Dung tích: 2 lít Vật liệu: thân nhựa, vai nhựa Việt Nam 150.000
8 Ấm đun nước Siêu tốc Pannasonic
PS-8026
25 Chiếc Bình trà giữ nhiệt có nút bấm Vật liệu Thân Inox, Nút, Vai nhựa PP nguyên sinh Gioăng TPE Ruột phích Ruột thủy tinh cao cấp Giữ nhiệt Giữ nóng sau 12h và giữ lạnh sau 24h Dung Tích 1.0 Lít Độ giữ nhiệt sau 6 giờ ≥ 78 °C Trung Quốc 320.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây