Mua sắm vật liệu gỗ

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm vật liệu gỗ
Tên dự án
Mua sắm vật liệu gỗ
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
60.750.000 VND
Giá gói thầu
60.750.000 VND
Ngày quy đổi
18/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
640/QĐ-X203 ngày 26/08/2022
Ngày phê duyệt
26/08/2022
Hoàn thành
09:21 26/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101812713 0101812713

Trần Thị Thanh Thúy

60.750.000 VND 10 ngày 10
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây