Mua sắm vật tư CTĐ, CTCT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư CTĐ, CTCT
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
403.810.000 VND
Ngày đăng tải
15:20 10/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
4607/QĐ-TM
Cơ quan phê duyệt
Bộ Tham mưu / Bộ Tư lệnh 86
Ngày phê duyệt
06/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0109427833 0109427833

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP GROUP

403.810.000 VND 20 ngày 20
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu Karaoke Viettek 4K Plus 4TB
4K Plus 4TB
10 Chiếc Ổ cứng 4TB; Hệ điều hành Linux; hỗ trợ USB, mạng RJ-45, cổng HDMI/AV/VGA/Optical; hỗ trợ WiFi 802.11 b/g/n; DAC Stereo 32 bit 384 kHz; hỗ âm thanh Hi-Res / lossless; hỗ 4K video. Việt Nam 9.900.000
2 Đài đĩa Sony ZS-RS60BT
ZS-RS60BT
14 Chiếc Moded: ZS-RS60BT Công suất: 2+ 2W Kết nối trực tiếp: USB, thẻ nhớ, jack 3.5mm Đọc CD, Radio Kết nối trực tiếp: USB, jack 3.5mm, AUDIO 3.5mm Kết nối không dây: Bluetooth Kích thước 32cm x 13,3cm x 21,5cm (D x R x C) Nhật Bản 6.500.000
3 Tivi Sony Google TV Bravia K-75XR50
K-75XR50
2 Chiếc Loại Tivi: Google Tivi Mini LED Kích cỡ màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: LCD Hệ điều hành: Google TV Chất liệu chân đế: Hợp kim nhôm Chất liệu viền tivi: Hợp kim nhôm Nơi sản xuất: Malaysia Năm ra mắt: 2025 Malaysia 50.840.000
4 Máy ghi âm Sony UX570
UX570
5 Chiếc Thu âm ở định dạng MP3/LPCM với S-Microphone độ nhạy cao Bộ lưu trữ tích hợp lên đến 4 GB, có thể mở rộng bằng thẻ microSD (SDHC/SDXC) Chức năng Ghi âm tự động giúp giảm tiếng ồn nền USB tích hợp cho phép kết nối đơn giản trực tiếp với PC Pin lithium tích hợp có khả năng sạc nhanh 3 phút cho 1 giờ ghi âm Nhật Bản 5.000.000
5 Máy cắt Decal Mimaki CG-60AR
CG-60AR
1 Chiếc Khổ vật liệu: 90 – 740mm ( Cuộn: 90 – 640mm) Khổ cắt hiệu quả Bình thường: 586mm x 51m Mở rộng: 606mm x 51m Tốc độ tối đa cắt: 73 cm/s di chuyển: 100cm/s Khả năng lặp lại: ± 0.2mm (ngoại trừ sự co giãn do nhiệt độ) Khổ cắt đảm bảo: 586mm x 2m Lực cắt tối đa: 500g Nhật Bản 35.000.000
6 Đàn Organ Korg PA-1000
PA-1000
1 Chiếc Số lượng phím 61 Loại chìa khóa Bán trọng lượng Vận tốc nhạy cảm có thể điều chỉnh Bộ điều khiển khác Cần điều khiển có thể gán Đa âm 128 ghi chú Cài đặt trước Hơn 430 phong cách nhà máy, 1.750 âm thanh nhà máy (piano âm thanh nổi đa lớp, âm thanh GM/XG, bộ trống) Các loại hiệu ứng Bộ xử lý giọng nói TC Helicon, 148 bài hát/hiệu ứng âm thanh, 45 hiệu ứng guitar Mỹ 52.130.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây