Mua sắm vật tư y tế

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm vật tư y tế
Tên dự án
Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm của Bệnh viện ĐKKV AyunPa
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.894.295.000 VND
Giá gói thầu
1.894.295.000 VND
Đóng thầu
09:00 31/08/2017
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
59/QĐ-BVĐK ngày 20/10/2017
Ngày phê duyệt
20/10/2017
Hoàn thành
10:04 23/10/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901016124 5901016124

Công ty TNHH MTV Dược-Thiết bị y tế Đức Nhân Gia Lai

364.445.900 VND Kể ngày Kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến hết ngày 31/12/2017
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây