Mua sắm vật tư y tế

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư y tế
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
188.277.000 VND
Ngày đăng tải
16:09 04/09/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
116/QĐ-TYT
Cơ quan phê duyệt
Trạm Y tế xã Bình Hưng
Ngày phê duyệt
04/09/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0304315019 0304315019

Công ty TNHH Thiết Bị Hoàng Long

173.381.028 VND 4 tháng 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bơm tiêm 5cc (Hộp/100 cây)
1
2 Hộp Nhựa y tế an toàn, đầu kim thép không gỉ sắc bén Vô trùng, không độc hại, sử dụng một lần. Kim 25G Việt Nam 86.900
2 Bơm Insulin
2
3 Hộp Kim 30G, dài 6-8mm, thép không gỉ Thể tích: 0.5ml (50U) hoặc 1.0ml (100U), nhựa không chứa Latex Mỹ 367.500
3 Kim luồn 22
3
30 Cây Kim 22G; đường kính ngoài 0.9mm, chiều dài kim 25mm. Đã tiệt trùng Tốc độ bơm 33 - 36ml / phút Ấn Độ 3.528
4 Kim luồn 24
4
100 Cây Kim 22G; đường kính ngoài 0.7mm, chiều dài kim 19mm. Đã tiệt trùng Tốc độ bơm 20ml / phút Ấn Độ 3.528
5 Kim thử đường huyết (H/100C)
5
10 Hộp Thân nhựa y tế, đầu kim loại nhỏ sắc bén có nắp chụp bảo vệ vô trùng Trung Quốc 20.580
6 Chỉ Carelon (Nylon) số 3/0
6
110 Tép Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi từ Polyamide 6/6.6, chiều dài 75cm, kim tam giác hoặc kim tròn Việt Nam 21.000
7 Chỉ Carelon (Nylon) số 4/0
7
40 Tép Chỉ không tan tổng hợp đơn sợi từ Polyamide 6/6.6, chiều dài 75cm, kim tam giác hoặc kim tròn Việt Nam 21.000
8 Dao mổ 11 (hộp 100 cái)
8
1 Hộp Vật liệu: thép carbon hoặc thép không gỉ y tế Trung Quốc 95.550
9 Dây truyền dịch
9
50 Sợi Khử trùng bằng khí E.O không độc, không gây sốt, dễ dàng thiết lập bộ điều chỉnh giọt. Tốc độ 20 giọt / ml Việt Nam 4.116
10 Kim châm cứu số 3
10
40 Hộp Vật liệu: thép không gỉ, kích thước 0.25 x 25 mm hoặc 0.30 x 40 mm Trung Quốc 36.750
11 Bóp bóng trẻ em
11
2 Cái Thể tích: 350 đến 550ml; Chất liệu: Nhựa PVC y tế hoặc Silocone Trung Quốc 205.800
12 Bóp bóng người lớn
12
2 Cái Thể tích: 800 đến 1.500ml; Chất liệu: Nhựa PVC y tế hoặc Silocone Trung Quốc 205.800
13 Airway số 3
13
10 Cái Dài 90mm. Chất liệu: Nhựa PVC y tế Trung Quốc 5.880
14 Dây oxy người lớn
14
20 Sợi Nhựa PVC nguyên sinh y tế, mềm dẻo, không độc (không chứa DEHP).Chiều dài: Khoảng 2 mét, thiết kế chống gãy gập.Tiệt trùng: Bằng khí EO, dùng một lần Việt Nam 7.350
15 Dây nối Oxy (Bịch/ 10 sợi)
15
20 Sợi Nhựa y tế dẻo, trong suốt, trơn láng và không gây kích ứng da. Đóng gói và tiệt trùng riêng lẻ bằng khí E.O Việt Nam 7.350
16 Dây oxy trẻ em
16
30 Sợi Nhựa PVC y tế an toàn, không độc, không gây kích ứng da.Kích thước: Size S.Chiều dài: 2 mét, dễ nối vào bình hoặc máy tạo oxy. Đóng gói và tiệt trùng riêng lẻ bằng khí E.O Trung Quốc 7.350
17 Mask Oxy có túi Trẻ Em
17
20 Cái Nhựa PVC y tế mềm, sạch, an toàn và không gây kích ứng cho da. Kích cỡ (Size): Size S.Cấu tạo: Kèm theo túi dự trữ khí oxy, dây đeo đàn hồi mềm, kẹp nhôm định hình mũi giúp ôm khít khuôn mặt và ống dẫn khí dài 2m Trung Quốc 20.580
18 Ống đặt nội khí quản người lớn (Hộp/ 10 cái)
18
10 Cái Nhựa PVC y tế mềm mại, trong suốt, không độc hại và hạn chế gây kích ứng niêm mạc. Đóng gói vô trùng riêng lẻ từng cái Trung Quốc 14.700
19 Mask Oxy có túi người lớn
19
40 Cái Có túi dự trữ khí oxy giúp cung cấp lượng khí đầy đủ theo nhịp thở. Chất liệu nhựa y tế mềm, ôm khít vùng mặt và không gây kích ứng da.Thiết kế dây đeo co giãn dễ dàng điều chỉnh cố định cho người lớn Trung Quốc 20.580
20 Mask khí dung người lớn
20
40 Cái Nhựa PVC y tế an toàn, mềm mại, không mùi và không gây kích ứng da. Cấu tạo: Gồm mặt nạ ôm sát mặt, dây chun co giãn đeo qua đầu, thanh nhôm kẹp mũi dễ điều chỉnh, cốc đựng thuốc và ống dẫn khí dài 2 mét. Trung Quốc 17.640
21 Mask khí dung trẻ em
21
40 Cái Nhựa PVC y tế sạch, không mùi, mềm và ôm khít khuôn mặt.Cấu tạo tiêu chuẩn: Gồm mask trẻ em (size S), cốc (bầu) đựng thuốc và dây dẫn khí dài 2m Trung Quốc 17.640
22 Ống hút đàm người lớn số 14 Fr
22
20 Sợi Size: Số 14 Fr (đường kính khoảng 4.7 mm), phù hợp với kích cỡ đường thở của người lớn. Chất liệu: Nhựa PVC y tế mềm dẻo, không chứa latex, không gây kích ứng niêm mạc. Thiết kế: Đầu ống được mài nhẵn, bo tròn với các mắt hút bên giúp giảm tổn thương mô khi thao tác.Tiệt trùng: Đóng gói vô trùng từng chiếc bằng EO Trung Quốc 2.380
23 Ống hút đàm trẻ em số 6 Fr
23
10 Sợi Size: 6 Fr. Chất liệu: Nhựa PVC y tế nguyên sinh, mềm dẻo, chống gập đứt và trong suốt giúp dễ quan sát dịch hút. Thiết kế đầu ống: Được bo tròn nhẵn mịn (atraumatic tip) và đột lỗ bên để giảm tối đa tổn thương, kích ứng niêm mạc mũi họng của trẻ. Tiệt trùng hoàn toàn bằng khí EO Trung Quốc 2.380
24 Ống hút đàm trẻ em số 10Fr
24
10 Sợi Size: 10 Fr. Chất liệu: Nhựa PVC y tế mềm, dẻo cao cấp, không độc hại. Thiết kế đầu ống: Đầu xa được bo tròn mịn với 2 lỗ hút đối xứng giúp đi vào đường thở dễ dàng, giảm thiểu tối đa nguy cơ trầy xước, tổn thương niêm mạc của trẻ Trung Quốc 2.380
25 Ống nội khí quản trẻ em
25
10 Cái Nhựa PVC mềm hoặc silicone trong suốt, không chứa DEHP an toàn cho trẻ. Kích thước (ID): Từ 2.5 mm đến 5.5 mm Trung Quốc 17.640
26 Bộ đặt nội khí quản trẻ em
26
2 Bộ Bao gồm các chi tiết sau: - 01 Cán pin tiểu - 01 Lưỡi cong macintosh số 00 - 01 Lưỡi cong macintosh số 0 - 01 Lưỡi cong macintosh số 1 1 Hộp đựng Pakistant 1.050.000
27 Băng keo cá nhân Urgo/ Thái
27
30 Hộp Băng: Vải co giãn. Gạc: Màu trắng, phủ bởi lớp polyethylene không gây dính vào vết thương Thái Lan 87.150
28 Băng keo lụa Urgro 2,5x5 (Lốc/12 hộp)
28
360 Hộp Thành phần: Vải lụa, Kẽm oxyd Loại băng keo lụa nền đan dệt có độ bền cao với chất kết dính ít gây dị ứng Thái Lan 33.810
29 Băng keo nhiệt 3M lớn
29
20 Cuộn - Chỉ thị hóa học, dùng đế dán cố định bên ngoài các gói dụng cụ cần tiệt khuẩn. - Không chứa cao su tự nhiên. - Độ bám dính tốt và đáng tin cậy. - Mực Không chứa chì, Không phải rác nguy hại. - Băng keo có Độ co giãn, tránh làm bung Băng keo trong quá trình tiệt khuẩn Mỹ 177.450
30 Băng thun 10cm (3 móc)
30
300 Cuộn Sợi cotton tự nhiên hoặc polyester kết hợp cao su thiên nhiên, độ bền cao, co giãn tốt. Kích thước: Bản rộng 10cm (4 inch), chiều dài 3m - 4.5m Việt Nam 19.110
31 Băng cuộn vải 1,8mx 8,5cm, 50C/hộp
31
100 Cuộn Chất liệu: 100% sợi cotton tự nhiên, thoáng khí và an toàn cho da. Kích thước: Chiều dài 1,8m, chiều rộng 8,5cm.Quy cách: Hộp 50 cuộn. Việt Nam 1.533
32 Gạc y tế 3 con nai 8cmx9cmx8 lớp(Thùng /50 gói)
32
5 Thùng Chất liệu: 100% sợi cotton tự nhiên, mềm mại, mịn màng và không gây kích ứng da. Tiệt trùng: bằng khí E.O Việt Nam 368.550
33 Gạc hút 70cm x 100KVT(gạc mét) (Bịch/100 mét)
33
12 Bịch Chất liệu: 100% sợi cotton nguyên chất, an toàn, không kích ứng da. Kích thước: Khổ rộng khoảng 70cm - 80cm. Quy cách: Dạng cuộn dài 100 mét mỗi bịch. Tính chất: Chưa tiệt trùng Việt Nam 470.400
34 Bông y tế (1kg/Cuộn)
34
30 Kg Chất liệu: 100% cotton tự nhiên, không pha sợi polyester. Đặc tính: Thấm hút nhanh, bề mặt mềm mại, ít xơ thừa Việt Nam 196.350
35 Bông gòn viên 0.5 kg/bịch
35
80 Bịch Chất liệu: 100% Cotton, không lẫn tạp chất và không pha Poly Việt Nam 132.300
36 Gạc tiệt trùng có gòn 8x12
36
200 Gói Cấu tạo: Lớp gòn mỏng ở giữa giúp tăng khả năng thấm hút dịch và máu. Kích thước: 8 x 12cm.Tiệt trùng: Bằng khí EO Việt Nam 23.814
37 Băng gạc tiệt trùng Urgosterile 5cm*7cm (H/50 miếng)
37
200 Miếng Gồm một lớp nền bằng vải không đan dệt màu trắng có thể co giãn linh hoạt, được phủ một chất kết dinh, và một miếng gạc bằng vải không dệt có khả năng thấm hút kèm một lớp chống dinh không dệt màu trắng có chứa keo và một miếng gạc không dệt phủ bởi lớp bảo vệ chống dính. Được đựng trong bao riêng và được vô trùng bằng EO Trung Quốc 5.292
38 Gạc dẫn lưu (Gói/50 cuộn)
38
150 Cuộn Kích thước: 1 x 200cm x 4 lớp. Chất liệu: Vải không dệt mềm mại, mịn màng. Tiệt trùng bằng khí EO Việt Nam 5.880
39 Que phết đàm( que gòn xét nghiệm gói, đã tiệt trùng)
39
10 Gói Chất liệu: 100% bông tự nhiên, thấm hút cao và nhanh. Kích thước: Chiều dài que 15cm.Tiệt trùng: bằng khí EO Việt Nam 33.810
40 Oxy già
40
20 Chai Thành phần: Hydrogen peroxide (3%) Việt Nam 2.940
41 Natriclorid 0.9% 1000ml (RVT)
41
100 Chai Thành phần 100ml chứa: Natri clorid (0.9g) Việt Nam 15.400
42 Cồn 70 độ
42
40 Lít Pha loãng từ ethanol 96 % với nước tinh khiết Việt Nam 42.000
43 Chai sát khuẩn tay nhanh Clincare 500ml
43
20 Chai Thành phần: Ethanol, Chlorhexidine Gluconate, Vitamin E, Glycerin, tá dược vừa đủ Việt Nam 117.600
44 Phytasep 500ml
44
10 Chai Sát khuẩn phổ rộng: tiêu diệt hoàn toàn các vi khuẩn Gram (-), Gram(+), bao gồm trực khuẩn lao, trực khuẩn mủ xanh, các chủng nấm bệnh, virus Việt Nam 117.600
45 Povidin 10%, 90ml
45
100 Chai Thành phần: Povidone-iodine (10%) Việt Nam 26.460
46 Povidin 10%, 500ml
46
20 Chai Thành phần: Povidone-iodine (10%) Việt Nam 112.000
47 Presep (H/ 100 viên)
47
10 Hộp Hoạt chất chính: Natri Dichloroisocyanurate (NaDCC) khan 50% Anh 630.000
48 Dung dịch sát khuẩn tay DERMANIOS SCRUB CHLORHEXIDINE 4%) - CHAI 500ml
48
5 Chai Thành phần chính: Chlorhexidine digluconate 4%; Glycerin, Lauramide DEA, chất tạo bọt và hương thơm Pháp 191.100
49 Javel
49
30 Lít Thành phần chính là Natri hypochlorite (NaOCl). Phù hợp với môi trường y tế Việt Nam 15.400
50 Giấy (gói) thử Bowie Dick kiểm tra chất lượng lò tiệt khuẩn hơi nước
50
20 Test Quy cách: Gói 13cm x 11cm x 2cm Chỉ định: Giấy test lò hấp hơi nước tiệt trùng Mỹ 132.300
51 Chỉ thị kiểm soát nhiệt độ, áp suất, thời gian (nhóm chỉ thị mức 4, 5) (Băng keo nhiệt 3M)
51
1 Cuộn Kiểm tra đồng thời 3 yếu tố cốt lõi của tiệt trùng hơi nước: nhiệt độ, áp suất và thời gian. Mỹ 177.450
52 Dung dịch làm sạch và tiền khử khuẩn dụng cụ y tế (ANIOS’CLEAN EXCEL D) - CAN 5 lít
52
2 Can Thành phần chính: Didecyldimethylammonium chloride, Chlorhexidine Digluconate và các chất hoạt động bề mặt Pháp 1.953.000
53 Dung dịch làm sạch ANIOSYME5- CAN 5 lit
53
2 Can Công thức 5 enzyme: Phân hủy nhanh protein, máu, mỡ và các chất hữu cơ bám trên thiết bị. Độ pH trung tính: An toàn, không gây ăn mòn hoặc hư hại bề mặt dụng cụ kim loại, nhựa hay thủy tinh Pháp 2.730.000
54 Ống thông tiểu 2 nhánh (Hộp/10 sợi)
54
2 Hộp Chất liệu: Cao su tự nhiên bọc lớp silicone giúp ống mềm và giảm ma sát. Trung Quốc 117.600
55 Bộ rửa dạ dày
55
2 Bộ Chất liệu: Cao su y tế cao cấp (mủ cao su tự nhiên), mềm dẻo, không gây kích ứng. Trung Quốc 95.550
56 Ống thông tiểu 1 nhánh (Hộp/10 sợi)
56
2 Hộp Chất liệu: Cao su tự nhiên phủ lớp silicone giúp tăng độ tương thích sinh học và giảm ma sát khi đưa vào niệu đạo Trung Quốc 117.600
57 Túi đựng nước tiểu
57
10 Cái Dung tích lớn (khoảng 2000ml), dùng khi ngủ hoặc khi nằm trên giường cả ngày. Việt Nam 5.880
58 Bộ nẹp cố định xương tay, chân (Gỗ)
58
2 Bộ Chất liệu: Gỗ nhẵn, nhẹ, cứng cáp, không có dằm gây xước da. Việt Nam 111.888
59 Nẹp cổ mềm
59
5 Cái Chất liệu mềm mại và thoáng khí: Sản phẩm được làm từ mút xốp mềm, nhẹ, kết hợp với vải và khóa Velcro, đảm bảo sự thông thoáng, không gây bí bách khi đeo trong thời gian dài. Việt Nam 44.100
60 Đèn pin
60
12 Cây Ánh sáng trắng hoặc vàng: Độ sáng cao, rõ nét, hỗ trợ tối ưu khi quan sát chi tiết sâu trong khoang miệng, tai, mũi, họng Việt Nam 34.776
61 Máy thử đường huyết Accucheck-Active
61
2 Cái Xác định lượng đường trong máu mao mạch bằng phản ứng quang học khoản đo: 10 mg/dL – 600 mg/dL (0,6 mmol/L – 33,3 mmol/L) Đức / TQ 1.050.000
62 Máy đo nhiệt độ điện tử cầm tay
62
2 Cái Cho kết quả chỉ sau 1 giây Độ chính xác cao: sai số 0.2 độ C Tín hiệu báo sốt bằng âm thanh và đèn màn hình khi nhiệt độ đo >37.5 độ C Có đèn chiếu vào đúng vị trí muốn đo Có thể đo được nhiệt độ môi trường, nhiệt độ đồ vật (bình sữa, nước tắm, cháo, …) Trung Quốc 945.000
63 Chén chung thay băng loại nhỏ 4x6x3
63
50 Cái Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, dễ lau chùi và tiệt trùng bằng nhiệt Việt Nam 32.340
64 Hộp thay băng cỡ trung số 3(19x9x4)
64
50 Cái Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 54.390
65 Hộp thay băng cỡ lớn 5x10x22 cm
65
10 Cái Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 64.680
66 Kiềm Kelley thẳng 16cm
66
50 Cái Đầu thẳng, dài 16cm, thép không gỉ Pakistant 31.500
67 Kiềm Kelley cong 16cm
67
50 Cái Đầu cong, dài 16cm, thép không gỉ Pakistant 31.500
68 Kéo đầu nhọn 16cm
68
50 Cái Đầu nhọn, dài 16cm, thép không gỉ Pakistant 31.500
69 Kéo cắt chỉ
69
20 Cái Đầu thẳng, dài 13cm, thép không gỉ Pakistant 15.400
70 Nhíp không mấu 16cm
70
20 Cái Thẳng, đầu không mấu, dài 16cm, thép không gỉ Pakistant 21.000
71 Kiềm kẹp kim 16cm
71
10 Cái Dùng khâu vết thương, thép không gỉ Pakistant 44.100
72 Bồn hạt đậu 21 x 11x3,5 cm
72
5 Cái Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 84.000
73 Hộp gòn lớn 17x19 cm
73
5 Hộp Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 63.000
74 Hộp gòn trung 13x15cm
74
5 Hộp Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 94.500
75 Mâm tiêm chích vuông 22 x 32 cm
75
5 Cái Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 147.000
76 Bình đựng kiềm size trung 5x14 cm
76
5 Cái Chất liệu: Inox không gỉ, sáng bóng, bền bỉ Việt Nam 67.620
77 Hộp chống shock
77
6 Hộp Chất liệu: Làm bằng nhựa nguyên sinh y tế cao cấp, cứng cáp, chống va đập tốt Việt Nam 294.000
78 Túi cấp cứu ( size to )
78
4 Cái Màu sắc: Đỏ hoặc đen với hình chữ thập nổi bật để dễ nhận diện Việt Nam 210.000
79 Máy đo huyết áp người lớn (điện tử)
79
4 Cái Công nghệ IntelliSense Đèn hướng dẫn quấn vòng bít Phát hiện nhịp tim bất thường Báo cử động người trong khi đo Nhật 1.029.000
80 Xe lăn thường
80
2 Cái - Khung thép mạ Crom - Chỗ ngồi bằng Simili - Tải trọng: 100kg - Có thể gấp gọn khi không dùng - Có gác chân Trung Quốc 1.764.000
81 Khẩu Trang
81
200 Hộp Loại 3 lớp Cấu tạo nhiều lớp: Gồm vải không dệt Poly Propylene PP và lớp lọc kháng khuẩn. Thiết kế ôm sát: Có nẹp mũi kim loại dễ điều chỉnh và dây chun co giãn tốt. Việt Nam 34.650
82 Găng tay y tế có bột sie S (hộp /50 đôi)
82
20 Hộp Chất liệu: Mủ cao su thiên nhiên. Kích cỡ: Size S. Đặc tính: Có bột, co giãn tốt, ôm sát tay Việt Nam 73.500
83 Găng tay y tế có bột sie M (hộp /50 đôi)
83
180 Hộp Chất liệu: Mủ cao su thiên nhiên. Kích cỡ: Size M. Đặc tính: Có bột, co giãn tốt, ôm sát tay Việt Nam 73.500
84 Găng tay y tế có bột sie L (hộp /50 đôi)
84
20 Hộp Chất liệu: Mủ cao su thiên nhiên. Kích cỡ: Size L. Đặc tính: Có bột, co giãn tốt, ôm sát tay Việt Nam 73.500
85 Găng tay y tế không có bột
85
8 Hộp Chất liệu: Mủ cao su thiên nhiên. Đặc tính: không bột, co giãn tốt, ôm sát tay Việt Nam 94.500
86 Găng tay tiệt trùng số 7 (Hộp/50 đôi)
86
4 Hộp Chất liệu: Mủ cao su thiên nhiên (Latex) Tiệt trùng: bằng khí E.O Việt Nam 225.750
87 Đè lưỡi gỗ tiệt trùng
87
5 Hộp Được chế tạo từ gỗ tự nhiên, thớ mịn, đồng nhất, không lẫn tạp chất, không cong vênh. Gỗ được hấp chín, sấy khô, đánh bóng trước khi sản xuất, đảm bảo độ cứng và độ nhẵn cao, an toàn cho người sử dụng. Sản phẩm đã tiệt trùng Việt Nam 39.690
88 Hộp đựng sắc nhọn y tế 1,5L
88
20 Cái Chất liệu: Nhựa HDPE hoặc PP nguyên sinh, cứng cáp, chống đâm thủng. Màu sắc: Thân vàng y tế, nắp đỏ, có in biểu tượng chất thải nguy hại theo quy định Bộ Y Tế Việt Nam 17.640
89 Tấm lót nylon 40 x 45
89
300 Tấm Chất liệu: Lớp nylon PE chống thấm nước hiệu quả, giữ vệ sinh bề mặt. Kích thước: 40 x 45 cm. Việt Nam 10.500
90 Túi rác y tế (đen)
90
3 Kg Chức năng: Đựng chất thải hóa học, dược phẩm quá hạn, chất thải phóng xạ hoặc rác thải y tế. Chất liệu: Nhựa PE, PP hoặc nhựa sinh học tự hủy (HDPE, LDPE) dai, khó rách và không rò rỉ chất thải ra ngoài. Nhận diện: Có in logo hoặc dòng chữ "CHẤT THẢI NGUY HẠI" kèm biểu tượng cảnh báo. Việt Nam 95.550
91 Túi rác y tế (xanh)
91
5 Kg Nhựa PE, HDPE hoặc LDPE dẻo dai, bền chắc, ít bị thủng rách. Đặc nhận diện: Thường có in logo hoặc dòng chữ "CHẤT THẢI THÔNG THƯỜNG" trên bề mặt. Việt Nam 95.550
92 Túi rác y tế (vàng)
92
20 Kg Chất liệu: Nhựa PE, HDPE hoặc LDPE. Nhận diện: Thường có in biểu tượng cảnh báo nguy hiểm sinh học (biohazard) Việt Nam 95.550
93 Giấy y tế
93
10 Kg Làm giấy lót cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ. Làm giấy thấm lót cho sản phụ. Dùng giấy lau hoặc lót khi siêu âm Việt Nam 40.040
94 Săng vải hai lớp ( hấp tiệt khuẩn dụng cụ)
94
10 Cái Chất liệu: Vải cotton hoặc vải kate dày dặn, may 2 lớp, không bị đổ lông. Màu sắc: màu xanh lá, xanh dương hoặc trắng Việt Nam 122.850
95 Drap trải giường
95
50 Cái Thiết kế liền tấm lớn, bao quanh kín 3 cạnh giường Việt Nam 128.520
96 Que thử đường huyết Active (ACCU-CHECK) H/50 que
96
10 Hộp Cảm ứng quang học và công nghệ chống oxy hóa. Đức 315.000
97 Giấy in siêu âm Sony
97
10 Cuộn Kích thước giấy: 110mm x 20m (dạng cuộn). Dùng cho các dòng máy in của hãng Sony. Giấy in A6 cho máy in đen trắng UP-X898MD và UP-D898MD Nhật 181.500
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây