Mua sắm xe và phụ kiện

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm xe và phụ kiện
Tên dự án
Mua sắm xe ô tô chuyên dùng cho Uỷ ban nhân dân xã Qui Đức
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
660.000.000 VND
Giá gói thầu
660.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:00 20/12/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
quyết định số 256/QĐ-UBND ngày 24/12/2019
Ngày phê duyệt
24/12/2019
Hoàn thành
08:14 11/02/2020
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0309708126 0309708126

CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN THÀNH Ô TÔ

660.000.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây