mua sinh phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
mua sinh phẩm
Tên dự án
mua sinh phẩm, hóa chất, vật tư xét nghiệm phòng chống dịch Covid-19
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
101.850.000 VND
Giá gói thầu
101.850.000 VND
Ngày quy đổi
23/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
85b/QĐ-BVTN ngày 4/6/2020
Ngày phê duyệt
04/06/2020
Hoàn thành
15:24 23/06/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Việt Á

101.850.000 VND 5 tháng 5
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 LightPower iVASARS – CoV-2 1 stRT-rPCR kit (Bộ/50 Test)
1 Kít định tính SARS COV-2 Việt Nam 509.250
509250
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây